Khi nào sẽ có được kết quả phỏng vấn vietinbank vậy mọi người ơi???

chậm nhất là 1 tháng mới có KQ mà mọi người, V1 thi trên máy cho nên 15 ngày sau là có kết quá, còn vòng 2 thì NH sẽ còn phải "cân nhắc" đủ điều rồi mới gọi các bạn đc, tuyển có vài người thôi, thi 15p nhưng có thể làm vài chục năm :v Vì thế kiên nhẫn đợi thui, hix hix hoang mang quá :(
vậy ah, chan the nhi, the lai phai doi ah, m nho nam 2011 den 31/7 moi thi, thang 8 phong van, thang9 di lam lun, the ma m h lau the nhi.hui hop that

- - - Updated - - -

thế bro có biết vì sao mà đơt này pv chỉ có 1 số ít là hỏi nghiệp vụ, số còn lại thì hỏi mấy câu mang tính xã giao thôi ko
chac la do co gi gi do.hiiiiiiii

mình cũng đang chờ đợi, mòn mỏi mà chẳng thấy tin tức j. Ko biết đậu rớt thế nào để còn tính đường khác [-O<[-O<[-O<

hình như có kết quả phỏng vấn rùi, chi nhánh m đc 7 người phỏng vấn, mà chỉ tiêu lấy 3 người mà cuối cùng lấy 6 người còn 1 m trượt, thật vô lí, liệu có chạy gì ở đây k? trong khi đó lúc đi phỏng vấn mấy đứa cũng kêu k trả lời đc, buồn quá đi mất,

Có kết quả rồi các bạn ơi, Cn dưới mình toàn dân được gửi.... vì đơn giản nhỏ bạn mình cũng đậu, nghe chị nó nói gửi xong hết rồi... chán thật... toàn gì đâu thôi

còn chi nhánh nào có kq nữa? ai biết vào thông báo cho mọi người đi. nghe mấy bạn nói mà mình thấy nản quá

thế bro có biết vì sao mà đơt này pv chỉ có 1 số ít là hỏi nghiệp vụ, số còn lại thì hỏi mấy câu mang tính xã giao thôi ko

Cá nhân mình được pv thì lúc đầu giới thiệu về bản thân, sau đó là họ đưa ra tình huống về tín dụng ( của mình đại khái là làm thế nào để nhận diện đc 1 KH tốt, cv cũng như áp lực của 1 nv TD v.v...)Mình nghĩ họ xét đến phong thái cũng như khả năng xoay sở của mình là chính. Chứ nếu có đậu thì họ cũng sẽ đào tạo lại, trường đh chỉ dạy mình kiến thức cơ bản về kinh tế thôi, chứ ra làm mỗi NH 1 quy trình mà :)

Sáng nay gọi ra chi nhánh,chị ấy bảo có kết quả rồi. Mình ko được gọi, buồn quá!!! :((
:(:)((

Có kết quả rồi các bạn ơi, Cn dưới mình toàn dân được gửi.... vì đơn giản nhỏ bạn mình cũng đậu, nghe chị nó nói gửi xong hết rồi... chán thật... toàn gì đâu thôi
bạn ơi, chi nhánh bạn cũng sắp xếp hết rùi ah? vậy đi thi chán chết, bên m cũng thế, m bị trượt nên thấy tức, đúng là xã hội

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back
Bên trên