Khi nào sẽ có được kết quả phỏng vấn vietinbank vậy mọi người ơi???

m phỏng vấn chiều ngày 27/7 nhưng cũng chưa thấy có gì, mong hồi hộp quá mọi người ơi, ai mà nhận được thông báo gì thì báo cho cả nhà biết với nhé

hum nay là đúng 2 tuần sau khi phỏng vấn mà vẫn chưa có tin tức j cả mọi người nhỉ, nản quá rùi.ai đã có tin tức gì chưa

thứ 2 này mình phỏng vấn, bạn nào đi pv đợt rùi về có gì share mình với nhé :( mình apply tín dụng ạ !

chậm nhất là 1 tháng mới có KQ mà mọi người, V1 thi trên máy cho nên 15 ngày sau là có kết quá, còn vòng 2 thì NH sẽ còn phải "cân nhắc" đủ điều rồi mới gọi các bạn đc, tuyển có vài người thôi, thi 15p nhưng có thể làm vài chục năm :v Vì thế kiên nhẫn đợi thui, hix hix hoang mang quá :(

thế bro có biết vì sao mà đơt này pv chỉ có 1 số ít là hỏi nghiệp vụ, số còn lại thì hỏi mấy câu mang tính xã giao thôi ko
chậm nhất là 1 tháng mới có KQ mà mọi người, V1 thi trên máy cho nên 15 ngày sau là có kết quá, còn vòng 2 thì NH sẽ còn phải "cân nhắc" đủ điều rồi mới gọi các bạn đc, tuyển có vài người thôi, thi 15p nhưng có thể làm vài chục năm :v Vì thế kiên nhẫn đợi thui, hix hix hoang mang quá :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back
Bên trên