Kết quả tuyển dụng tập trung toàn miền Bắc 2013 của TCB - đã ai PV lần 2 và nhận được kết quả chưa?

Mình đã PV lần 2 ở Hoàng Đạo Thúy sáng ngày 30/9. Có bạn nào cũng PV vòng 2 rồi và nhận được kết quả chưa ạ ?
Mình rất lo lắng vì theo thông tin mình được biết , đợt tập huấn bắt đầu vào ngày 7/10/2013 tới rồi :((
Bạn nào có thông tin gì update cho mọi người biết với nhé :). Chân thành cảm .
PS : lần trước tận 17h chiều thứ 7 là vào ngày 28/9 mình mới nhận được tin nhắn của Tech hẹn đi PV lần 2 vào sáng 30/9. Mình rất mong là lần này bên Tech cũng gọi muộn như vậy... có ai cũng nhận được tin nhắn muộn như mình không :)

Mình là người được phỏng vấn cuối cùng của ngày 25/11, nói chung là mình cảm thấy mình trả lời tốt, cuối buổi có được hỏi về mức lương yêu cầu nên có quyền hy vọng :D (anh bạn mình trong ngân hàng có nói thế, nếu đc hỏi về mức lương thì có quyền hy vọng 50%) =))

bạn pv phòng nào mà lại đc hỏi mức lương yêu cầu? t đc hỏi từ vòng 1,vòng 2 k thấy hỏi,chỉ đc hỏi là cv yêu cầu đi sớm về muộn thì liệu gia đình e có nói j k?.chắc bạn pv cũng tốt ^^

khả năng là mai có đấy :( :( mình cũng sốt ruột lắm. ko biết tnao :((

Mình vừa nhận được tin nhắn rùi các bạn ạ, tin nhắn của thằng bạn rủ đi uống nước ,haha, giật mình chưa =))

nghe nói hnay đã có danh sách kết quả :(( chắc chúng ta sắp được thông báo rồi các bạn ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên