Kết quả tuyển dụng tập trung toàn miền Bắc 2013 của TCB - đã ai PV lần 2 và nhận được kết quả chưa?

Mình đã PV lần 2 ở Hoàng Đạo Thúy sáng ngày 30/9. Có bạn nào cũng PV vòng 2 rồi và nhận được kết quả chưa ạ ?
Mình rất lo lắng vì theo thông tin mình được biết , đợt tập huấn bắt đầu vào ngày 7/10/2013 tới rồi :((
Bạn nào có thông tin gì update cho mọi người biết với nhé :). Chân thành cảm .
PS : lần trước tận 17h chiều thứ 7 là vào ngày 28/9 mình mới nhận được tin nhắn của Tech hẹn đi PV lần 2 vào sáng 30/9. Mình rất mong là lần này bên Tech cũng gọi muộn như vậy... có ai cũng nhận được tin nhắn muộn như mình không :)

Re: kết quả tuyển dụng tập trung toàn miền bắc 2013- đã ai PV lần 2 và nhận được kết quả

upppppppppppppppppppppppppppppp
ai đã nhận được kết quả sau khi đi phỏng vấn vòng 2 chưa ạ :(((((((((((

Re: kết quả tuyển dụng tập trung toàn miền bắc 2013- đã ai PV lần 2 và nhận được kết quả

Bạn ơi, hôm nay vẫn còn phỏng vấn mà :)))
Ít nhất cũng phải cho bên í 1 ngày để tổng hợp kết quả với thông báo chứ b :))

ừ , tớ biết rồi , but tớ ngĩ ai ok thì báo luôn r cơ :(( mong đợi quá...
bạn pv vòng 2 hôm nay à ? đông ko bạn? hôm tớ pv các bạn ở ngệ an với hà tĩnh đông dã man... :((

T hôm qua :), đông lắmmmmmmmmm :)), thua quân Nguyên tí tẹo :))
CHắc cũng 3 đến 4 trăm 3 ngày :))
From Nghệ An Hà Tĩnh w love :))
ừ , tớ biết rồi , but tớ ngĩ ai ok thì báo luôn r cơ :(( mong đợi quá...
bạn pv vòng 2 hôm nay à ? đông ko bạn? hôm tớ pv các bạn ở ngệ an với hà tĩnh đông dã man... :((

Hóng quá, không biết kết quả thế nào đây, mong quá đi....

Tớ cũng đi PV lần 2 nhưng cũng chưa thấy có kết quả

tớ thì ca chiều 30/9 vào bị xoay 30'. trả lời cũng ngon nghẻ. mà thấy bảo trong tuần này có..hic.!!

Chia buồn. Thôi cố đợt sau em à. Anh cũng hẹn roài nhưng lần này lỡ hẹn lên tàu T... ha ah

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên