Kết quả tuyển dụng tập trung toàn miền Bắc 2013 của TCB - đã ai PV lần 2 và nhận được kết quả chưa?

Mình đã PV lần 2 ở Hoàng Đạo Thúy sáng ngày 30/9. Có bạn nào cũng PV vòng 2 rồi và nhận được kết quả chưa ạ ?
Mình rất lo lắng vì theo thông tin mình được biết , đợt tập huấn bắt đầu vào ngày 7/10/2013 tới rồi :((
Bạn nào có thông tin gì update cho mọi người biết với nhé :). Chân thành cảm .
PS : lần trước tận 17h chiều thứ 7 là vào ngày 28/9 mình mới nhận được tin nhắn của Tech hẹn đi PV lần 2 vào sáng 30/9. Mình rất mong là lần này bên Tech cũng gọi muộn như vậy... có ai cũng nhận được tin nhắn muộn như mình không :)

Các bạn pv vòng 2 có kết quả đợt trước r có thể chia sẻ ít kinh nghiệm k? thông thường ngta sẽ hỏi những j và có hỏi j đến nghiệp vụ k :(

Các bạn nhân được thông báo phỏng vấn vòng 2 lâu chưa, mình tưởng là 2 tuần mới có kết quả mà.

nhận được hôm t6 thì phải,ngta có ghi trong tờ tuyển dụng là vòng 2 sẽ pv từ ngày 25-29 đó bạn

bạn pv chưa?t vừa đi pv về r.Đợi chờ kết quả thôi,cũng chẳng biết là tốt hay k tốt nữa :D

có 3 hội đồng,t cũng k rõ chức vụ của từng ng vì họ k giới thiệu.2 nam 2 nữ,t thấy ngta hỏi cũng khá nhiều,và mỗi câu trả lời ra đều hỏi rất xoáy :(.Có nhiều bạn bị hỏi nghiệp vụ và kiến thức thì phải,t k rõ,chưa biết kết quả tnao.Bạn bạn trả lời tốt k?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên