Kết quả tuyển dụng Agribank 2012 (20/12/2012)

khoailangchien2512

Thành viên
Tức là ví dụ đi nộp hồ sơ ngày 5, thì anh phòng nhân sự sẽ thông báo mình ngày mình phỏng vấn luôn, sau đó chừng 3, 4 ngày gì đó. Chứ hok có thông báo ngày phòng vấn trên website

phuocthanh_npt

Verified Banker
K thấy bạn nào PM mời mình đi uống cafe:((

Mình xin tuyên bố: mình kết thúc hành trình "tiếp sức mùa thi" tại đây;)). Hẹn gặp lại các bạn vào mùa tuyển dụng năm sau:D

Mùa thi năm sau là thường vào tháng mấy vậy anh Cóc Ghẻ ? :D

trungdev

Verified Banker
Agri thì thường vào quý 4 hàng năm. ít tuyển lẻ tẻ ...

đúng quy chế thì sau khi đỗ, đi học quy chế xong, thử việc 2 tháng -> tùy chi nhánh sẽ có bài kiểm tra đánh giá năng lực. ký hợp đồng 1 năm, phân địa bàn công tác -> kiểm tra đánh giá sau 1 năm -> dài hạn.
Sắp tới sẽ có thi trực tuyến kiểm tra đánh giá năng lực cán bộ... miệt mài vì ngày mai tươi sáng

phuocthanh_npt

Verified Banker
Agri thì thường vào quý 4 hàng năm. ít tuyển lẻ tẻ ...

đúng quy chế thì sau khi đỗ, đi học quy chế xong, thử việc 2 tháng -> tùy chi nhánh sẽ có bài kiểm tra đánh giá năng lực. ký hợp đồng 1 năm, phân địa bàn công tác -> kiểm tra đánh giá sau 1 năm -> dài hạn.
Sắp tới sẽ có thi trực tuyến kiểm tra đánh giá năng lực cán bộ... miệt mài vì ngày mai tươi sáng

Tỉ lệ vào Agri bằng năng lực thật sự bản thân cao không anh nhỉ ? :D

tuongvi_0605_dl

Thành viên tích cực
Tỉ lệ vào Agri bằng năng lực thật sự bản thân cao không anh nhỉ ? :D
Rất cao, nếu tự tin về kiến thức, học chắc nghiệp vụ theo sách của UEH, hay KTQD, HVNH. Khả năng đỗ rất cao. Tự tin mỗi môn đc 8đ, thì ko thể rớt đc. Từ khi tổ chức thi tập trung, Agri đã có những bước chuyển đáng kể trong tuyển dụng. Diễn đàn ub này, rất nhiều người đã đỗ bằng thực lực, mình cũng là 1 trong những người may mắn đó. Tuy nhiên, ko phải tương lai cứ màu hồng ko đâu nhé, cũng có rất nhiều áp lực đó. Gud luck

camnhunghvnh

Thành viên gắn bó
Thức khuya thế bà? cuối tuần về nhà không? mà sao nhỉ học nvu như nào rồi
Rất cao, nếu tự tin về kiến thức, học chắc nghiệp vụ theo sách của UEH, hay KTQD, HVNH. Khả năng đỗ rất cao. Tự tin mỗi môn đc 8đ, thì ko thể rớt đc. Từ khi tổ chức thi tập trung, Agri đã có những bước chuyển đáng kể trong tuyển dụng. Diễn đàn ub này, rất nhiều người đã đỗ bằng thực lực, mình cũng là 1 trong những người may mắn đó. Tuy nhiên, ko phải tương lai cứ màu hồng ko đâu nhé, cũng có rất nhiều áp lực đó. Gud luck

sunny_sunflower

Thành viên
Mình thi Agri đợt này nhưng không đỗ vị trí TTQT. Mình rớt môn nghiệp vụ và môn Tin học điểm không cao. Các bạn có thể chia sẻ tài liệu học ôn TTQT và tin học được không? Mình tính năm nay thi lại, nhưng cũng hơi khó vì những bạn đỗ toàn là 8,9đ TTQT và tin học. Làm sao đạt điểm cao thế nhỉ?

ziming

Thành viên
cho em hỏi thi tin học là thi như thế nào, có phải bằng B văn phòng không ạ?

Featured resources

Featured resources