Kết quả tuyển dụng Agribank 2012 (20/12/2012)

nguyenthihonghanh169

Thành viên
minh co 1 cau hoi.bjo m moi bjt la mon Anh van.đúg đc côg diem.sai bj trừ.tai sao khj lam baj.trog de thj k noi.va gjam thj cug k nhac nho thj sjh

hoangyen1991

Verified Banker
Cảm ơn bác Cocghe... Hy vọng là sẽ đc gắn bó dài lâu với Agri. Giờ về quê làm, xa tp, xa người iu. Ko khéo sang năm em lại lóc cóc. khăn gói quả mướp, nộp hồ sơ Agri dưới này, trông chờ cơ hội đc đoàn tụ với anh ý ^^... Dù sao theo em nhận thấy Agri năm nay tổ chức thi rất minh bạch, có rất nhiều mem ub đỗ trong đợt này. Một niềm vui quá lớn những ngày cuối năm ^^
Bạn hoàn cảnh giống tớ quá! Đỗ agri nhưng niềm vui ko trọn vẹn, hi vọng chuyển ctac dễ dàng hoặc mấy năm nữa thi lại. :D

NguyenThuy_UB

Thành viên tích cực
Các anh/chị cho em hỏi agri phỏng vấn khi nào vậy ạ, e chỉ thấy thông báo ngày thi không thấy thông báo phỏng vấn ?

khoailangchien2512

Thành viên
Ngày phỏng vấn là khi đi nộp hồ sơ thì thông báo ngày phỏng vấn ngay lúc đó luôn chứ không có thông báo rộng rãi trên web nha bạn!

siduck

Thành viên
Spam ké tí .

Chúc mừng các bạn đã đậu vào Agribank nhé . Các bạn ghi lại cái địa chỉ này http://10.0.84.15 vào chỗ nào đó. Khi đi làm thì có thể vào đây lụm tài liệu và học hỏi thêm chứ đôi khi kinh nghiệm của những anh chị đi trước tại chi nhánh các bạn đang làm việc ko thể chia sẻ hết được. đây là địa chỉ diễn đàn nội bộ của Agribank (Hiện thời có gần 18.000 thành viên ^_^ )
Anh BabyVox nhanh tay quá.;;)

Featured resources

Featured resources