VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [21.07-15.08.2016]

Kết quả phỏng vấn sẽ có trước ngày 15/10 và HO sẽ chuyển kết quả cho các chi nhánh, CN sẽ gọi cho các bạn trúng tuyển đi làm dự kiến bắt đầu vào 1/11/2016. Theo như nhưng đợt phỏng vấn trước có nhiều bạn dịch được 2 đến 3 dòng anh văn nhưng vẫn đậu đó, nên các bạn cứ yên tâm nhé. Không phải điểm Anh văn dưới 5 là liệt.
Và tin vui là điểm phỏng vấn sẽ đưa lên hệ thống nội bộ của Bank và các chi nhánh thiếu người sẽ lấy kết quả của các bạn bị trượt ở các chi nhánh lớn để phỏng vấn lại, nếu ok thì có cơ hội trúng tuyển nữa.
Cô bên trái mình cũng hỏi nếu rớt CN này mà CN khác cùng thành phố nhận có đi làm không? :)
Và mình nói kiểu như nếu được nhận ở CN khác thì sẽ gửi mail cảm ơn CN đang ứng tuyển và thông báo cho họ biết 1 tiếng. Sau đó CN khác còn phải PV lại chứ không thể đi ngang như vậy được hoặc có thể đào tạo, thử việc ở CN này nhưng sau đó sẽ gửi đi các Cn còn thiếu. Cô đó có vẻ hài lòng. Chém đại mà cũng trúng. Keke. :)

Kết quả phỏng vấn sẽ có trước ngày 15/10 và HO sẽ chuyển kết quả cho các chi nhánh, CN sẽ gọi cho các bạn trúng tuyển đi làm dự kiến bắt đầu vào 1/11/2016. Theo như nhưng đợt phỏng vấn trước có nhiều bạn dịch được 2 đến 3 dòng anh văn nhưng vẫn đậu đó, nên các bạn cứ yên tâm nhé. Không phải điểm Anh văn dưới 5 là liệt.
Và tin vui là điểm phỏng vấn sẽ đưa lên hệ thống nội bộ của Bank và các chi nhánh thiếu người sẽ lấy kết quả của các bạn bị trượt ở các chi nhánh lớn để phỏng vấn lại, nếu ok thì có cơ hội trúng tuyển nữa.
Anh văn bỏ hơn 04 năm nguyên đoạn dài dịch được 01 câu duy nhất :D

Vẫn biết là chưa có kết quả phỏng vấn nhưng sao mình cứ luôn nghĩ đến nó, cảm giác chờ đợi thật là lâu. các bạn có cảm giác giống mình không?. Bạn nào có thông tin gì chia sẻ nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,481
Thành viên mới nhất
Linkin Park Mer
Back
Bên trên