VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [21.07-15.08.2016]

Mình mới pv lúc 9h20 sáng tại Dinh độc lập, tiếng anh khó quá mình k dịch đượ hết, dịch được có 1/3 thôi, vậy có rớt k các bạn

ahuhu, lúc chiều lên dĩa, vì mưa to nên đi trễ, 1 chú (lớn tuổi) có vẻ bực mình. Mình có xin lỗi. :) Máy ghi âm trục trặc, 2 bên nhìn nhau cười 1 lúc. 1 cô hỏi nếu rớt chi nhánh này về chi nhánh khác có nhận không. Còn lại đa phần như các bạn kia nói, chỉ chung chung chứ không đi sâu vào cái gì cả. Nói chung 2 bên đều vui vẻ, cười nói như trò chuyện bình thường. Dịch anh văn ok nhưng sai 1 chữ: Tổng tài sản dịch thành cho vay do câu trước đang nói về cho vay. @@ Dịch xong bị nhắc luôn. Cảm ơn Vietinbank! :)
Sau đợt phỏng vấn này tự tin hơn hẳn. Hehe. :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm qua mình phỏng vấn xong mưa tầm tả.
Nói chung là không khí phỏng vấn rất thoải mái. Hội đồng chuyên nghiệp lắm.
Dịch anh văn thì miình sai vài chỗ, dịch dc 1/2 thì hội đồng kêu thôi, do dài quá.
Đa số thì ép ứng viên phải lựa chọn trong tình huống có rủi ro sẽ làm đúng quy định (hạn chế dc rủi ro) hay theo sếp (nếu không theo thì thái độ sau này sẽ khó khăn). Không chấp nhận câu trả lời là sẽ cân nhắc hay tùy trường hợp nhé. Yes or no thôi.
Rồi còn vài câu nữa, bị móm cũng hơi nhiều ấy. :) :) :)

Mình pv hôm qua bên dinh độc lập, hẹn là 10h40 pv, nhưng 10h15 đã zô rồi, pv khoảng 25 ph. Hội đồng mấy anh chị cỡ 4x mà trẻ trung năng động dễ thương cực kỳ, 2 bên nói ch hỏi qua hỏi lại vậy thôi. HĐPV cực kỳ thân thiên lun, hỏi xog rồi dịch av ra về thôi, kq thì hên xui chẳng ai pít đc.

mình cũng nghĩ kết quả sẽ rất hên xui. do hdong pvan có thích mình k thôi à. nên giờ tư tưởng sẽ thật thoải mái. có duyên sẽ làm thôi :D
Vietin bank có chấm điểm đó, sau đó chọn từ cao xuống, chứ 1 ngày phỏng vấn từ sáng đến chiều thì nhớ thế nào đươc hết.

Phần avan không dịch được chắc là out rồi hả các bác. có bác nào thi cn 8 không?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên