VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [21.07-15.08.2016]

Mình pvan lúc 9h10, nói chung là giới thiệu bản thân, hỏi mình là đag làm bên chỗ cũ tốt vậy tại sao qua đây, rồi hỏi tại sao chọn chi nhánh này, có vậy thôi, trao đổi thoải mái. Mình thấy có người hỏi lâu, mình thì nhanh lắm. :))))) nên hi vọng mong manh. Dịch đoạn văn mấy câu thôi. Mình dịch ấp úng.
Thứ tự k biết xếp theo j.
Nghe bạn kể mà mình hồi họp quá. Mình làm bank bên ngoài cũng 2 năm ùi. Mai đi phỏng vấn nhưng cũng thấy cơ hội mong manh quá.

Mình ứng tuyển KHCN hỏi mình có phân tích tài chính tốt không (mình học Tài chính doanh nghiệp). Mình trả lời khả năng phân tích cơ bản, anh pv nói là phải chuyên sâu luôn chứ vì có thể sau này chuyển em qua làm thẩm định thì sao. Mình trả lời từ cơ bản em có thể học thêm khá nhanh nên anh yên tâm. Nhưng có vẻ ảnh quan tâm mình làm việc liền chứ không có thời gian cho trau dồi. Vậy là không yêu cầu dịch tiếng anh gì luôn. Và ra về

Chỉnh sửa lần cuối:
có bạn nào pv Gdv tiền giang hok? mình pv ca 1h30.dù đã cố gắng ôn tiếng anh, mà vô vẫn bí, ko dịch dc, đau lòng, cái số nhọ gì đâu

Nghe bạn kể mà mình hồi họp quá. Mình làm bank bên ngoài cũng 2 năm ùi. Mai đi phỏng vấn nhưng cũng thấy cơ hội mong manh quá.
Nói chung mình thấy cảm tính lắm, ăn thua có vừa mắt nhà tuyển dụng không thôi, Nên mình tâm lý thoải mái là được, kết quả như thế nào cũng hên xui haha

Mình có hỏi. Thì một a nói bé bé *tai thính vẫn nghe ra* là kêu có kết quả sớm nhất đi. Xong anh bên cạnh trl mình là 2 tuần. Cơ mà mình nghĩ chắc 3-4 tuần chứ 2 tuần k kịp âu.
ÙI, hôm qua còn tràn đày tự tin.
Hôm nay thấy các thớt sôi nổi nên có chút lo lắng rồi nầy. :( :(
Mà mình thấy VTB làm có vẻ lâu nhỉ?
Hôm trước pv1 đợi 1 tuần hơn có kết quả. Hôm ấy cũng được mấy a/c vòng 1 củng cố lắm rồi.
Thấy yếu và non quá

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,475
Thành viên mới nhất
Baotruc
Back