VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [21.07-15.08.2016]

Không bạn ơi :3
bạn ơi. CN7 nộp gì trước khi pv nhỉ. mình thấy hướng dẫn ghi:

Kết thúc thi tuyển Vòng 1, VietinBank sẽ thông báo kết quả tới các ứng viên qua SMS và email. Đối với các ứng viên đủ điều kiện dự thi vòng 2, yêu cầu ứng viên hoàn thiện hồ sơ bản cứng tại các đơn vị ứng tuyển. Hồ sơ bản cứng, bao gồm:
- Sơ yếu lí lịch ;Phiếu Thông tin ứng viên theo mẫu của VietinBank; Bản photo công chứng Bằng tốt nghiệp đại học, Bảng điểm; Bản photo không cần công chứng Chứng chỉ Ngoại ngữ, Chứng chỉ Tin học hoặc các chứng chỉ về thành tích học tập (nếu có);
Bản cứng hồ sơ ứng viên nộp trực tiếp hoặc gửi hồ sơ qua Bưu điện về phòng Tổ chức hành chính của Chi nhánh có chỉ tiêu tuyển dụng chậm nhất 03 ngày trước ngày thi tuyển vòng 2 (tính theo dấu bưu điện).

bạn ơi. CN7 nộp gì trước khi pv nhỉ. mình thấy hướng dẫn ghi:

Kết thúc thi tuyển Vòng 1, VietinBank sẽ thông báo kết quả tới các ứng viên qua SMS và email. Đối với các ứng viên đủ điều kiện dự thi vòng 2, yêu cầu ứng viên hoàn thiện hồ sơ bản cứng tại các đơn vị ứng tuyển. Hồ sơ bản cứng, bao gồm:
- Sơ yếu lí lịch ;Phiếu Thông tin ứng viên theo mẫu của VietinBank; Bản photo công chứng Bằng tốt nghiệp đại học, Bảng điểm; Bản photo không cần công chứng Chứng chỉ Ngoại ngữ, Chứng chỉ Tin học hoặc các chứng chỉ về thành tích học tập (nếu có);
Bản cứng hồ sơ ứng viên nộp trực tiếp hoặc gửi hồ sơ qua Bưu điện về phòng Tổ chức hành chính của Chi nhánh có chỉ tiêu tuyển dụng chậm nhất 03 ngày trước ngày thi tuyển vòng 2 (tính theo dấu bưu điện).
bạn có kết quả vòng 1 rồi à bạn?

Nếu vượt qua vòng 1 thì các bạn cứ chuẩn bị hồ sơ đi, dù gì hồ sơ cũng đơn giản mà. MÌnh thấy VTB đơn giản vì ko yêu cầu giấy khám sức khỏe đấy :).

Ý là có cần nộp hồ sơ trc pv ko hay là đến hôm pv chỉ cần mang theo những gì họ yêu cầu trong mail( mang theo cả hồ sơ nữa)

Có anh chị nào có kết quả phỏng vấn khu vực HCM chưa ạ? chờ đợi mòn mỏi mãi vậy sao? hiuhiu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên