VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [21.07-15.08.2016]

Các bạn cho hỏi thấy mail thông báo phỏng vấn là mang theo 3 CV, trường hợp này là 3 cái phiếu thông tin ứng viên theo mẫu của Vietinbank phải không nhỉ:(

b đc gọi chưa? m cx nộp tây HN mà chưa thấy mail hay gọi điện j :((
Mình cũng chưa bạn ạ. Hichic. Thấy mọi người vòng 1 các kiểu rồi mà mình chưa thấy tin j sốt ruột quá. Có nhận dc tin thì bạn lên tbao cho cả nhà biết với nhá

3 câu:
- Giới thiệu về bản thân
- Vì sao nghỉ công ty cũ, ở đó làm gì, lương bn
- Biết gì về vị trí ứng tuyển.
Ok bye em, hẹn gặp lại *nụ cười tỏa nắng*
:( hay sinh viên ra trường ngta hỏi có lệ thôi nhỉ :(( có khi ưu tiên kinh nghiệm vẫn là trên hết

Đừng lo năm ngoái mình cũng 3 câu nhé, ra ngoài ai cũng hỏi làm éo gì nhanh quá vậy, quê dễ sợ nhưng sau cùng lại đậu :)
em mới tốt nghiệp, chi nhánh em thi lấy 1 chỉ tiêu QHKH CN. Đang tính k đi nữa. Lấy 1 chắc cũng chọn ứng viên kinh nghiệm. :(

Bạn học liên thông thì cả nhóm loại 3 ở tỉnh bạn còn ko có cửa xét chứ ngồi đó mà chi ly dân SG sao về tỉnh làm đc :D

Nếu vậy Viettinbank tuyển người sai sự thật à, tại sao ko ghi rõ nhóm 2 như nhóm 1 là tốt nghiệp TB khá tập trung dài hạn mà chỉ ghi TB khá đh công lập còn nhóm 1 tn khá công lập tập trung dài hạn

Nhóm 1 gồm các bạn tốt nghiệp đh chính quy tập trung dài hạn loại khá các trường như ngân hàng, ngoại thương, kinh tế,...

Nhóm 2 gồm các bạn tốt nghiệp đh chính quy TB khá trở lên các trường nêu trên

Nếu vậy Viettinbank tuyển người sai sự thật à, tại sao ko ghi rõ nhóm 2 như nhóm 1 là tốt nghiệp TB khá tập trung dài hạn mà chỉ ghi TB khá đh công lập còn nhóm 1 tn khá công lập tập trung dài hạn

Nhóm 1 gồm các bạn tốt nghiệp đh chính quy tập trung dài hạn loại khá các trường như ngân hàng, ngoại thương, kinh tế,...

Tình cờ mình đang xem lại chỉ tiêu tuyển dụng lần này thấy thông tin nên chia sẻ cho bạn thôi: ở ngay sau phần phân nhóm này trong phần lưu lý có ghi rõ mà bạn
- NHCT VN chỉ tuyển dụng với các ứng viên tốt nghiệp Đại học trở lên, hệ chính quy, tập trung, dài hạn tại các trường đại học (không bao gồm trường hợp tốt nghiệp đại học theo hình thức học liên thông lên đại học, tại chức)

Tình cờ mình đang xem lại chỉ tiêu tuyển dụng lần này thấy thông tin nên chia sẻ cho bạn thôi: ở ngay sau phần phân nhóm này trong phần lưu lý có ghi rõ mà bạn
- NHCT VN chỉ tuyển dụng với các ứng viên tốt nghiệp Đại học trở lên, hệ chính quy, tập trung, dài hạn tại các trường đại học (không bao gồm trường hợp tốt nghiệp đại học theo hình thức học liên thông lên đại học, tại chức)

Mình thấy lưu ý đó nhưng nó là lưu ý cuối cùng (ko rõ nhóm nào có 4 5 nhóm gì lận), nếu nó ghi cho tất cả các nhóm thì tại sao nhóm 1 lại ghi rõ là "tập trung dài hạn" còn nhóm 2 3 4 thì ko ghi 4 chữ "tập trung dài hạn" chỉ việc tuyển dụng thôi mà viettin ghi ko rõ ràng, đối xử ko công bằng với tất cả ứng viên tốt nghiệp đh chính quy, 1 ngân hàng được tạp chí forbes ghi nhận mà ko trọng dụng người tài, tuyển dụng thì ghi ko logic như vậy tôi nghĩ ko xứng đáng, ko trọng người tài thì có nhiều vấn đề xảy ra, vd như vụ án huyền như

Vietinbank nói rõ là ko nhận bằng liên thông rồi còn gì phải cãi nhau nhỉ
Cái khác giữa nhóm 1 nhóm 2 có thể hiểu là Vietinbank nhóm 1 ko nhận các trường hợp bằng top 1 nhưng là hệ liên kết ở các trường khác

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,516
Thành viên mới nhất
lequangminh2001
Back
Bên trên