VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [21.07-15.08.2016]

Vietinbank bắc hà nội, gọi lên nhân sự hô nay thì chị ấy bảo qua 2/9 ới có kết quả vòng hồ sơ .nhưng có bạn lại được gọi đi phỏng vấn rồi, nghĩa là sao nhỉ. có ai thi bắc hà nội k?:confused::confused::confused::confused::confused:
ôi, thật hả bạn? mình cũng nộp Bắc HN mà chưa nghe thấy gì nên lo lắm. Hno có bạn nào cmt là gọi đi pvan rồi phản hồi lại giúp bminh với...

mình chưa nhận đc mail hay tin nhắn gì cả. Đang lo chắc out từ vòng hs, bạn đc gọi chưa? nếu rồi thì lên đây TB cho mình 1 tiếng, mong ngóng từng ngày thế này nản quá
Mình nhận được mail ngày 22/08 nói lịch pvan là 31/08 bạn à, chắc chưa tới ngày nên b chưa có ý

ôi, thật hả bạn? mình cũng nộp Bắc HN mà chưa nghe thấy gì nên lo lắm. Hno có bạn nào cmt là gọi đi pvan rồi phản hồi lại giúp bminh với...
Mình cũng nộp vào Bắc HN, hôm trước thấy có bạn bảo được gọi pv rồi, mình chưa thấy gì, tưởng tạch hồ sơ rồi cơ

Vietinbank bắc hà nội, gọi lên nhân sự hô nay thì chị ấy bảo qua 2/9 ới có kết quả vòng hồ sơ .nhưng có bạn lại được gọi đi phỏng vấn rồi, nghĩa là sao nhỉ. có ai thi bắc hà nội k?:confused::confused::confused::confused::confused:

Thông báo 24/08 đi PV nhưng lại hoãn đến sau 2/9 mới có lịch. Chắc CN đi ăn chơi 3 ngày nghỉ lễ nên ko muốn nặng đầu thôi

Có bạn nào đc gọi đi pv mà chưa nhận đc mail và tin nhắn không? ngta gọi lúc mình đang ngủ nên cứ vâng vâng dạ dạ, giờ thì k chắc có phải gọi k. Mình cn HCM - GDV

Có bạn nào đc gọi đi pv mà chưa nhận đc mail và tin nhắn không? ngta gọi lúc mình đang ngủ nên cứ vâng vâng dạ dạ, giờ thì k chắc có phải gọi k. Mình cn HCM - GDV
mình cũng GDV CN HCM nek bạn, mai pv bạn à. 79A hàm nghi á, còn giờ thì chắc mỗi bạn mỗi khác, CN này không gửi mail hay tn đâu bạn ơi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên