VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ Trụ sở chính đợt I/2013 [28.02.2013]

mình cũng định chế tài chính đây :D dù sao hôm thi xong làm bài cũng ko tốt nên ko hi vọng lắm. Mình nghĩ trong thời gian này các bạn ôn thi ngân hàng khác cho đỡ thấy phải đợi, ngồi đợi thấy lâu phát ớn :(

Sao lâu thế mợi người nhỉ, thấy bảo là cuối tuần này có kết quả không bít thế nào!

Vietin ko làm thứ 7, hôm nay mà không biết kết quả thì chúng ta tha hồ đợi chờ ~X(

Mình nghi là tuần này ko có KQ lắm; thôi thì cùng lắm sang tuần sau; đến hết tuần sau thì đúng tròn 1 tháng nhé; từ vòng PV đến vòng thi nhanh thế; cứ tg đánh nhanh có kq nhanh...chắc do thi tự luận nên chấm cũng lâu hơn là thi trắc no mà. Đợt tuyển chi nhánh hết hạn hồ sơ từ 21/01 thế mà bi h thấy trên diễn đàn ý mới đang chúc tụng xôn xao các bạn trúng tuyển mà. Chúng mình cứ bình tĩnh, từ từ vậy. Đầu năm đã thấy vietin; vietcom tuyển rùi; mãi chưa thấy BIDV có tin tuyển gì các bạn nhỉ?

Mình nghi là tuần này ko có KQ lắm; thôi thì cùng lắm sang tuần sau; đến hết tuần sau thì đúng tròn 1 tháng nhé; từ vòng PV đến vòng thi nhanh thế; cứ tg đánh nhanh có kq nhanh...chắc do thi tự luận nên chấm cũng lâu hơn là thi trắc no mà. Đợt tuyển chi nhánh hết hạn hồ sơ từ 21/01 thế mà bi h thấy trên diễn đàn ý mới đang chúc tụng xôn xao các bạn trúng tuyển mà. Chúng mình cứ bình tĩnh, từ từ vậy. Đầu năm đã thấy vietin; vietcom tuyển rùi; mãi chưa thấy BIDV có tin tuyển gì các bạn nhỉ?

Năm ngoái VTB tuyển dụng cũng đầu tháng 3 tuyển và hình như cuối tháng 4 mới có kết quả. Nói chung là mọi người cứ gạt sang 1 bên việc đợi chờ kết quả VTB mà nộp đơn vào ngân hàng khác đi hay làm một cái gì đó. chứ ngồi chờ đợi thế này sốt ruột lắm. Mình thì lúc thi về , làm bài ko tốt nên cũng dự đoán được kết quả rồi. Vào đây chỉ hóng cùng mọi người :)

Thấy bảo BIDV năm nay cũng tuyển và chỉ tuyển 1 đợt vào tháng 6 này thôi. Bác nào có ý định vào BIDV thì ôn từ bây giờ đi vì nếu chỉ có 1 đợt tuyển cho toàn hệ thống => yêu cầu bên đó cao lắm :)

Ua; cảm ơn P; vậy thi hóng vietin nốt qua đợt tháng 4 này thì bắt đầu ôn BIDV; he; mình đọc thấy yêu cầu của vietcom cũng cao và ko thoáng như vietin...đợt thi này mình làm bài khá tốt và cảm thấy tự tin nhưng mình có một yếu điểm là hơi bị over confident nên là cứ hóng kq đã. Praying!!!

Ua; cảm ơn P; vậy thi hóng vietin nốt qua đợt tháng 4 này thì bắt đầu ôn BIDV; he; mình đọc thấy yêu cầu của vietcom cũng cao và ko thoáng như vietin...đợt thi này mình làm bài khá tốt và cảm thấy tự tin nhưng mình có một yếu điểm là hơi bị over confident nên là cứ hóng kq đã. Praying!!!

Bạn thi vị trí gì vậy ^^ VTB năm nay bắt đầu chuyển đổi mô hình nên sẽ còn tuyển nhiều lắm và có nhiều vị trí để bạn lựa chọn. Goodluck bạn nhé :D

Mình thi chuyên viên RRTT của phòng RRTT; trc mình đã có lần share đề thì của mình trên diễn đàn rồi (ko nhớ page bao nhiêu). Mình làm đúng cơ bản hết cả 5 câu tự luận; về tìm hiểu thì thấy thiếu mất 1 ý nhược điểm của 2 câu; mỗi câu mình làm ít nhất là 6; nhiều nhất tầm 8-9 dòng. Tiếng anh thì thấy okie. PV lần 1 mình cũng thấy okie; anh giám khảo còn cười và nói cảm ơn mình. Mặc dù biết nhiều khi tự luận rất khó chấm vì ngoài việc làm đúng ra thì phần giải thích phải đúng kiểu và đúng gu của ngươi chấm nữa nhưng mình vẫn hi vọng.
Đợt trc thấy có vị trí được gọi đi pv lần 2 có vị trí ko mình cũng thấy lo lắm. Có thể mọi ng thi vị trí mình thi làm bài rất tốt nên ko đến lượt mình đc gọi đi...cơ mà vẫn muốn chờ 1 Kq cuối cùng.
Nếu ko đc lần này thì mình sẽ tiếp tục cầy cuốc phục thù lần sau...với hi vọng sớm đc thay đổi cv.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,697
Thành viên mới nhất
gatihouse
Back
Bên trên