VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ Trụ sở chính đợt I/2013 [28.02.2013]

Cho minh hỏi là thi luôn 2 môn một lần vào máy hay thi một môn rồi nghỉ rồi mới thi tiếp với
Lâu rồi minh không động đến tiếng Anh nên lo quá. Các Bạn có thể nói rõ hơn về đề tiêngs Anh không
Cảm ơn các bạn nhiều nhé

Quan niệm của mình về đề tiếng anh thì :

- Phần trắc nghiệm là hỏi về ngữ pháp chủ yếu => ôn thì lấy lại mấy quyển đề thi ĐH ra mà làm
- Đọc hiểu : nhiều từ mới, cấu trúc khá giống với Toefl IBT => bạn có thể tham khảo thêm trong sách Toefl ( quyển master reading) chẳng hạn

Đợt cũ chưa công bố kết quả thì đợt mới đã thi rồi; he
Theo tớ bạn kimanhck có một tuần để ôn thì thoải mái đi...
Nghiệp vụ: mua sách nghiệp vụ tín dụng ở NEU hoặc học viện ngân hàng mà đọc; lên web vietinbank tìm hiểu về các sp dịch vụ của vietin; đọc tất cả các bộ luật liên quan đến hđtd có liên quan; học cách đọc và phân tích báo cáo tài chính; báo cáo lưu chuyển tiền tệ để ra quyết định cấp tín dụng một khoản vay tóm lại là cách phân tích tài chính DN...hỏi gì thì cũng chỉ loanh quanh trong những cái y thôi;
Logic: google đề thi trên mạng mà làm; nhiều dạng lắm
Tiếng anh: tớ theo trường phái IELTS nên đọc cuốn grammar english for IELTS của cambridge ý; vì thời gian gấp nên đọc luôn cuốn vocaburlary for IELTS là nắm đc tương đối từ vựng và ngữ pháp; xong hai cái y rồi còn time thì đọc các bài đọc và tập kỹ năng chả lời câu hỏi.

đợt thi vị trí tín dụng 22/3 là đợt nào vậy các bạn nhỉ? mình k thấy trên web :|

là đợt thi cán bộ nguồn đó bạn, hs nộp từ 20/2 tới 20/3, giờ mới gọi đi thi.

Ý kiến của bạn hay quá, rất động đáo.
Mình cảm ơn bạn nhiều, chia sẻ của bạn rất hữu ích.
Hãy chia sẽ những ý kiến hay hơn nữa nhé.
Cảm ơn và trân trọng.

A new week has come!!!
Lọ mọ vào web vietinbank chả thấy gì; ngứa tay xem lại lịch thông báo trúng tuyển của năm ngoái thấy:
thời gian hết hạn nhận hồ sơ: 20.09.2012; thông báo kết quả 05.12.2012
suy ra từ đợt này
thời gian hết hạn nhận hồ sơ: 10.03.2013; thông báo kết quả: 25.05.2013
huhu; ko biết có lâu thế ko nhỉ? sớm có kq dể 30-4 còn có tâm chí mà đi chơi chứ!!!!!!!!!

Danh sach trung tuyen da duoc gui len phong to chuc can bo tu tuan truoc roi, chac chi noi tuan nay co ket qua thoi. Ma khong biet luong lau deal nhu nao nhi???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên