VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ Trụ sở chính đợt I/2013 [28.02.2013]

Bạn tớ làm ở Vietin và báo tớ nằm trong danh sách fail từ thứ 3 tuần trước, tớ nói để mọi người đỡ sốt ruột và đừng nuôi hi vọng nữa, tập trung vào cơ hội tiếp theo thôi!

Ban banklover nằm trong danh sách fail từ thứ 3 tuần trc ko có nghĩa là mọi ng đều nằm trong ds ý. Mà bạn thi vị trí nào mới đc chứ? Vì tớ thấy nhiều bạn thi điều hành lãi suất còn thứ 2 vừa rùi còn PV nữa mà; bạn Phương 329 còn vừa mới PV tuần trc vị trí RRTT và đang đợi kết quả nữa. Hơn nữa bản thân tớ còn gọi lên HO và họ cũng nói là tuần này sẽ công bố kq chính thức cho cả ứng viên đạt và ko đạt. (cũng có bạn trên diễn đàn đã gọi và nhận đc trả lời như thế ngoài tớ).Tớ nghĩ là ai đi thi cũng đã chuẩn bị tâm lý đỗ và trượt rồi; tuy nhiên tuyển dụng công khai vậy thì khi công bố kết quả cũng nên rõ ràng thì mới thuyết phục đc. Đấy mới là làm việc công bằng và chuyên nghiệp - điều mình rất tin tg ở vietin.

Em đồng ý với Bác; diễn đàn là nơi vô thưởng vô phạt; tên họ đầy đủ ko rõ; nói 1 câu cũng chả chết ai. Tuy nhiên theo em thì mọi ng nên tùy tâm và trình vày nguyên trạng các thông tin mình nghe ngóng đc thì diễn đàn sẽ có ý nghĩa hơn

Chuẩn cmnr. Vietinbank rất công khai, chắc chắn sẽ có thông báo chính thức trên website.

trước khi chưa có thông báo chính thức thì mình nghĩ vẫn cứ hy vọng...dù sao cũng là một trạng thái tâm lý hết sức thú vị:D:D

em chả biết dư lào chứ, chị em làm Vietin bảo là thừa xuất nào mới có cơ hội cho mềnh vào, chứ nội bộ vào trước thì mình cũng hiu hiu :((( Chán chả buồn mơ với mộng.... làm công ty nước ngoài cho lành :)) Vất tý còn sướng hơn :D

Minh hoc toan kinh te - NEU ne; ban raulvn cung hoc tkt ha? Ban hoc khoa ? the? Ban HHBPKC cung hoc toan kinh te ah? Ban thi vi tri gi vay?

- - - Updated - - -

Noi bo thi tat nhien dc uu tien hon roi; nhung uu tien hon chi trong truong hop: 2 dua' lam bai thi nghiep vu tot nhu nhau; noi bo se dc tuyen trc so voi nguoi ben ngoai. Con neu ban tu tin vao bai nghiep vu cua minh thi ban se dc vao chu ^^

Dạ vâng ạ, anh là ai thế ạ hihi,

- - - Updated - - -

em học k50 ná anh ná :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,599
Thành viên mới nhất