VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ Trụ sở chính đợt I/2013 [28.02.2013]

Phỏng vấn mình thì anh trưởng phòng chỉ hỏi về mức lương hiện tại đang nhận là bao nhiêu, có cam kết làm việc lâu dài không và hỏi mình có câu hỏi gì hỏi ngược lại anh không. Mình không bị hỏi nghiệp vụ gì cả. Mình nghĩ vòng này để các anh chị đánh giá xem khả năng giao tiếp và các kỹ năng mềm khác của ứng viên thôi. :/. Chả biết bao giờ có kết quả cuối cùng nữa, hồi hộp quá.

Ay thi vi tri gi day?

- - - Updated - - -

Phỏng vấn mình thì anh trưởng phòng chỉ hỏi về mức lương hiện tại đang nhận là bao nhiêu, có cam kết làm việc lâu dài không và hỏi mình có câu hỏi gì hỏi ngược lại anh không. Mình không bị hỏi nghiệp vụ gì cả. Mình nghĩ vòng này để các anh chị đánh giá xem khả năng giao tiếp và các kỹ năng mềm khác của ứng viên thôi. :/. Chả biết bao giờ có kết quả cuối cùng nữa, hồi hộp quá.
Anw, good luck Diepcon nhe :)>-

Có bạn nào thi quản lý danh mục tín dụng được gọi đi phỏng vấn vòng 3 ko ?

hichic, thấy mọi người lần lượt đi phỏng vấn vòng 3, ngồi nhà không khỏi lo lắng, sốt ruột...:(:(

Ko biết năm nay mặt bằng lương lâụ như nào de cònn negociate nhi? Thời buổi thócc cao gạo keḿ :(((

chúc mừng các bạn, chúc các bạn lọt vào các vòng sau may mắn, mình out ngay từ vòng đầu tiên

Có bạn nào thi quản lý danh mục tín dụng được gọi đi phỏng vấn vòng 3 ko ?
chắc đợt 3 chỉ dành cho những bạn RRHĐ thôi bạn ạ, vì vị trí đó tuyển nhiều nên mới có thêm vòng nữa, còn những vị trí 2-3 chỉ tiêu thì không cần thêm vòng 3 rùi...

tuần sau mới có thông báo chính thức mà, cứ hy vọng...đừng bi quan nhé, quan trọng là mình học được gì sau mỗi cuộc thi...:):)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,756
Thành viên mới nhất
antiflagmerch
Back
Bên trên