VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ Trụ sở chính đợt I/2013 [28.02.2013]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Bạn phuong329 đc gọi đi pv rùi à? có bạn nào thi RRTT đc gọi đi pv ko lên tiếng đi??

hic; bạn Phuong được gọi lúc nào thế? thế này thì mình tạch hẳn rồi; huhu; ko thấy đc gọi. chúc bạn thành công

ko biết nếu ko đc lần này họ có thông báo mail fail ko nhỉ? bạn mình bị loại từ vòng PV đc gửi mail thông báo đàng hoàng; mình đi thi NV bị tạch chắc họ cũng phải báo mail chứ nhỉ? ko đc gọi PV; ko nhận đc mail fail là làm sao vậy ta? bạn Kocro thi vị trí gì vậy?
T thi điều hành lãi suất bạn ạ. Vòng 1 có khoảng 35 người, vòng 2 thì còn 13 người...Chẳng biết còn mấy vòng nữa bạn a...Đau tim quá

hic; bạn Phuong được gọi lúc nào thế? thế này thì mình tạch hẳn rồi; huhu; ko thấy đc gọi. chúc bạn thành công
Cảm ơn bạn nhiều nhé. Tớ mới được gọi chiều nay thôi bạn à. Vòng này cứ gọi rải rác thế nào ý. Cứ từ từ đợi xem thế nào bạn à.

hic; bạn Phuong được gọi lúc nào thế? thế này bảo là"
Cu e mình dg lam̀ Viettinbank kêu là vòng 3 fv những người qua vòng viết nhưng vòng fv 1 còn keḿ . Tuần sausau mới có kết quả". Thía nên khi nào có kết quả chính thức hẵng hay bạn a:D

@ Kocro: thì mình vẫn hi vọng nhưng hi vọng nó giảm dần ý bạn ạ; bạn Kocro cũng chưa đc gọi đi PV nhỉ? em bạn làm ở đâu ở Vietin? thông tin đấy là sao nhỉ? mình nghĩ cứ thấy ko logic thế nào ý.

@ Kocro: thì mình vẫn hi vọng nhưng hi vọng nó giảm dần ý bạn ạ; bạn Kocro cũng chưa đc gọi đi PV nhỉ? em bạn làm ở đâu ở Vietin? thông tin đấy là sao nhỉ? mình nghĩ cứ thấy ko logic thế nào ý.[/QUOTE

Bạn ơi, đấy là bạn belladad viết ở page 47 ý. T cũng hok biết thía nào. Mà lần trước t thi vietin, được gọi điện thoại xác minh ở tổ dân phố rùi mà vẫn tạch đấy thôi. Thế nên chỉ khi nào có kết quả tren web thì mới chắc chắn bạn a.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back
Bên trên