VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ Trụ sở chính đợt I/2013 [28.02.2013]

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Chúc mừng các bạn đã vượt qua vòng phỏng vấn nhé. Vietinbank tuyển dụng khá nhanh gọn phải không? Nhớ tầm giờ này 2 năm trước mình cũng giống các bạn, trong thời gian chờ đợi BIDV và Saigon Bank xét duyệt hồ sơ mất gần 2 tháng, mình đã kịp nộp hồ sơ, thi và trúng tuyển Vietinbank.

Chúc mừng các bạn đã vượt qua vòng phỏng vấn nhé. Vietinbank tuyển dụng khá nhanh gọn phải không? Nhớ tầm giờ này 2 năm trước mình cũng giống các bạn, trong thời gian chờ đợi BIDV và Saigon Bank xét duyệt hồ sơ mất gần 2 tháng, mình đã kịp nộp hồ sơ, thi và trúng tuyển Vietinbank.

Mong đc như bạn quá ^^ . Bạn làm vị trí gì vậy?

thi xong có kết quả luôn không hả bạn?

tớ thi mạng lưới. Chưa nhận được mail nữa dù có tin nhắn rùi

- - - Updated - - -

tớ chưa thấy NH nào thi TA là GMAT. Như bên tớ (NHTM thôi) thì TA là TA, GMAT là GMAT, IQ là IQ

Thế thì trong mail có đề cập gì đến GMAT đâu. Thi nghiệp vụ thì tớ nghĩ là bằng tiếng Việt chứ ko phải tiếng Anh đâu, nên chắc cũng ko thể là GMAT đc ^^

Mong đc như bạn quá ^^ . Bạn làm vị trí gì vậy?

thi xong có kết quả luôn không hả bạn?

Hiện giờ mình đang làm ở Sở giao dịch (là Trung tâm thanh toán quốc tế - tài trợ thương mại của Vietinbank). Hồi trước mình thi xong thì trong vòng 2 tuần sau là có kết quả và ngày đầu tháng đi làm luôn.

Chúc các bạn may mắn. Vietinbank không tổ chức thi thì thôi nhưng đã thi tuyển là sòng phẳng công bằng, các bạn yên tâm.

Thế thì trong mail có đề cập gì đến GMAT đâu. Thi nghiệp vụ thì tớ nghĩ là bằng tiếng Việt chứ ko phải tiếng Anh đâu, nên chắc cũng ko thể là GMAT đc ^^

Ngày trước mình thi nghiệp vụ bằng TA nhé! Nhưng có thể do đặc thù của TTQT thì nên thi bằng TA. Các nghiệp vụ khác thì mình không biết.

có bạn nào thi vị trí Cán bộ Phát triển mạng lưới nước ngoài ngày mai ko?:). mình chẳng biết ôn nghiệp vụ vị trí này ntnao nữa:(. có bạn nào có idea gì ko?

Mà hình như chỉ thi nghiệp vụ và tiếng anh, ko thi logic hay IQ nhỉ? ko biết trong nghiệp vụ có xen IQ hay logic ko nhỉ:)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,486
Thành viên mới nhất
caipiaovnd1122
Back
Bên trên