VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ Trụ sở chính đợt I/2013 [28.02.2013]

Mình vừa gọi một chị bảo từ giờ đến chiều sẽ nhắn tin cho ứng viên đấy.

Mình có nên gọi điện hỏi ko nhỉ, hichic

- - - Updated - - -

mình fail bạn ak, hic

- - - Updated - - -

của chị tên Huyền thì pai, hi

Mình có nên gọi điện hỏi ko nhỉ, hichic

- - - Updated - - -

mình fail bạn ak, hic

- - - Updated - - -

của chị tên Huyền thì pai, hi
Uh đúng rùi, chị Huyền bạn à. Mình tưởng có mình mình như thế, cũng đang định hỏi lại cho chắc. Nhưng có cả bạn cung như vậy, chắc có lẽ là...huhu

Có bạn nào thi vị trí kiểm soát và phê duyệt tín dụng không? mình vẫn chưa nhận được mail hay sms, không biết thế nào nữa.

T nhận được mail từ hôm qua, đến sáng nay còn có tin nhắn gửi vào điện thoại nữa. Có ai thi ca 3 điều hành lãi suất không nhỉ?

mình nhận được tin nhắn rồi mà vẫn ko thấy có mail là sao? :(

Ko nhận được mail đâu bạn ạ, lần phỏng vấn cũng thế mà. Hôm trước mình đến tận nơi hỏi thì có chị bảo là hệ thống của bên chị ấy rất hay ko gửi đc cho mail có đuôi yahoo.com.vn. Mình gặp ứng viên khác thì bạn ấy bảo mail bạn ấy đuôi yahoo thôi cũng ko nhận được.

Ko nhận được mail đâu bạn ạ, lần phỏng vấn cũng thế mà. Hôm trước mình đến tận nơi hỏi thì có chị bảo là hệ thống của bên chị ấy rất hay ko gửi đc cho mail có đuôi yahoo.com.vn. Mình gặp ứng viên khác thì bạn ấy bảo mail bạn ấy đuôi yahoo thôi cũng ko nhận được.

Đúng rồi. Các bạn nào vẫn còn dùng mail của yahoo nên setup một mail mới dùng riêng cho công việc (gmail hoặc hotmail) và sử dụng tên của mình để đặt cho mail. Kinh nghiệm những ng đi trước khuyên với mình là đi xin việc ko nên dùng mail yahoo, tạo cho người ta cảm giác thiếu chuyên nghiệp vì yahoo chủ yếu dùng để chat mà, dễ bị spam hơn nhiềunữa :).

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog
Back
Bên trên