VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ Trụ sở chính đợt I/2013 [28.02.2013]

hic hic, làm sai mất 1 câu tự luận rùi, ko bít có đỗ đc Vietin ko :( đành ...... chờ đợi, chờ đợi và ... chờ đợi :(

Vị trí mình thi tuyển 2 người mà chỉ có 2 người đi thi là sao ta 8->8->8->???

thế thì bạn đỗ chắc rồi còn j :p

Hnay mình đi thi..nói chung là gặp đề nghiệp vụ khó nhất ( sau khi ra về hóng đc mấy bạn cùng thi nói về đề nghiệp vụ) :(( Đề của mình toàn áp dụng vào thực tiễn và đưa ra hướng giải quyết :(( . Còn đề tiếng anh thì bt, có mỗi bài đọc là nhiều từ mới=> rút ra kinh nghiệm : thi vietin, để qua đc bài đọc chịu khó ôn Toelf Reading :)

Thôi hạn Vietin một dịp khác :)

- - - Updated - - -

Vị trí mình thi tuyển 2 người mà chỉ có 2 người đi thi là sao ta 8->8->8->???

thế thì bạn đỗ chắc rồi còn j :p

Hnay mình đi thi..nói chung là gặp đề nghiệp vụ khó nhất ( sau khi ra về hóng đc mấy bạn cùng thi nói về đề nghiệp vụ) :(( Đề của mình toàn áp dụng vào thực tiễn và đưa ra hướng giải quyết :(( . Còn đề tiếng anh thì bt, có mỗi bài đọc là nhiều từ mới=> rút ra kinh nghiệm : thi vietin, để qua đc bài đọc chịu khó ôn Toelf Reading :)

Thôi hạn Vietin một dịp khác :)

Để của tớ (Phát triển mạng lưới nước ngoài):
1. Vai trò ý nghĩa của công tác đánh giá thực hiện công việc của cán bộ
2. Nếu một cán bộ có năng lực, trình độ, thực hiện rất tốt công việc nhg ko có tham vọng thăng tiến thì có phải là một nhân tài ko? -> đề xuất hướng đào tạo nhân tài.
3. Phát triển mạng lưới nước ngoài có thuận lợi, khó khăn gì?
4. Phân tích SWOT phát triển mạng lưới nước ngoài.
5. Trình bày quy trình thủ tục...

Làm ko đủ thời gian zzzz

hô hô, bạn làm bài còn ko đủ thời gian @@ trong khi mình thừ thời gian vòng đi vòng lại mấy lần @@ mỗi câu đc 2,3 dòng..... huhu vì chả bit làm thế nào cho đúng = = = = >>>>>>>>>>> bác này quá pro. "tung hoa" :D

sao biết là làm đúng hay sai à bạn :D
thì mình bị câu lý thuyết mà, khi về nhà tìm hiểu thì mới bít mình sai thui :( hic, đến h này thì đành phó mặc hên xui zậy :D

- - - Updated - - -

sao biết là làm đúng hay sai à bạn :D
thì mình bị câu lý thuyết mà, khi về nhà tìm hiểu thì mới bít mình sai thui :( hic, đến h này thì đành phó mặc hên xui zậy :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog
Back
Bên trên