VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ Trụ sở chính đợt I/2013 [28.02.2013]

Có ai biết vị trí chuyên viên giám sát và quản lý bảo hiểm phần nghiệp vụ thi cái gì không? Tớ tìm tài liệu trên mạng mà chẳng có. Không hiểu thi gì luôn. Mà sao tớ đọc thông báo thấy vòng 1 phỏng vấn, vòng 2 thi nghiệp vụ nhỉ? Thường tớ thấy vòng 1 thi nghiệp vụ chứ nhỉ? Mà tiếng anh với logic việt tin khó không cả nhà? ai từng đi thi vietin có tài liệu cho tớ xin được không? thanks các bạn nhiều.
Vietinbank nếu thi tuyển chi nhánh thì vòng 1 nghiệp vụ, vòng 2 phỏng vấn. Còn nếu thi tuyển vào trụ sở chính thì ngược lại, phỏng vấn trước rồi thi nghiệp vụ sau.

Ban oi! minh hoi chut la ho co kiem tra bang tieng anh khong? Neu bang C k bit co qua k nhi? Ma ho phong van bang tieng anh hay tieng viet? Thi nghiep vu bang tieng anh hay tieng viet vay? Co ai co chut thong tin gi ve may cai nay khong chia se cho ca nha nhe. Thay no cu ao kieu gi y.
Tiếng Anh bằng C là được rồi bạn ạ. Lần thì này mình không biết như nào chứ những lần trước thì thi nghiệp vụ và phỏng vấn đều bằng tiếng Việt (tất nhiên trừ thi tiếng Anh)

thanks jess_libra nhe. Nhưng đợt này là HO mà. Bạn có biết kiến thức nhân viên quản lý và giám sát bảo hiểm thi cái gì không?

Vietinbank nếu thi tuyển chi nhánh thì vòng 1 nghiệp vụ, vòng 2 phỏng vấn. Còn nếu thi tuyển vào trụ sở chính thì ngược lại, phỏng vấn trước rồi thi nghiệp vụ sau.

Cái này còn tùy nhé. Đợt tuyển hội sở lần gần đây nhất trên trang web cũng đề là phỏng vấn trước tuy nhiên đến lúc thi tuyển thì lại là bài thi test trên máy trước nhé. Theo mình lần này cũng vẫn sẽ là như vậy vì VietinBank hiện đã khá hoàn thiện hệ thống thi trên máy tính rồi.

Bạn làm ở HO Vietin à? Mình hỏi chút được k :)

- - - Updated - - -

Bạn làm ở HO Vietin à? Mình hỏi chút được k

đã đi nộp, công nhận lần này tuyển hso kỹ thật, mình học chuyên ngành kế toán tổng hợp khoa kế toán kiểm toán mà c ý cứ vặn vẹo mãi, cứ tưởng k đc nhận, hic hic, đã 2 lần đi thi tại vietin mà đều trượt vòng đầu tiên, k bít lần này thế nào. :(

đã đi nộp, công nhận lần này tuyển hso kỹ thật, mình học chuyên ngành kế toán tổng hợp khoa kế toán kiểm toán mà c ý cứ vặn vẹo mãi, cứ tưởng k đc nhận, hic hic, đã 2 lần đi thi tại vietin mà đều trượt vòng đầu tiên, k bít lần này thế nào. :(

cậu nộp vị trí gì đấy

mình lại thích ktra thật kỹ vòng nộp hồ sơ ko đc chị ý trả luôn đỡ phải mong chờ. Mình vừa đi nộp về thấy đúng là h khâu nhận hồ sơ cũng thật nghiêm túc chắc là các vòng thi cũng rất công bẳng, hy vọng vận may sẽ đến với mình :)

Cơ hội chia đôi cho những ai đã được duyệt hồ sơ, cố lên :D
Đặt gạch, ôn thi và hy vọng rất nhiều ~.~

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,677
Thành viên mới nhất
arranjewbk8