VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ Trụ sở chính đợt I/2013 [28.02.2013]

đã đi nộp, công nhận lần này tuyển hso kỹ thật, mình học chuyên ngành kế toán tổng hợp khoa kế toán kiểm toán mà c ý cứ vặn vẹo mãi, cứ tưởng k đc nhận, hic hic, đã 2 lần đi thi tại vietin mà đều trượt vòng đầu tiên, k bít lần này thế nào. :(

bạn học NEU à, khóa mấy

Đợt này Vietinbank tuyển các vị trí không thấy vị trí nào apply được :( Thôi để xem đợt nào trong năm tuyển. Đợt trước mình thi qua vòng 1, được kêu đi phỏng vấn mà bùn ngủ sáng ko dậy nổi do hum trước làm việc mệt quá....Ôi trời... :D

Ôi,vị trí nhân viên phát triển dự án Basel II thì học những j nhỉ các pro?? Mà phần thi thì thi trắc nghiệm hay thi viết ạ? Có mem nào biết là đề chung hay đề cho từng vị trí không ạ?

Mình đã nộp hồ sơ sáng nay rồi, nếu bạn chưa có kinh nghiệm thì chỉ nên nộp vào vị trí "ưu tiên kinh nghiệm" thôi còn đòi hỏi ít nhất một năm kinh nghiệm thì các chị ko nhận đâu.

hi cả nhà , sao đợt tuyển dụng Vietin lần này lại thấy ubers nhà mình ko rôm rả như những lần trước nhỉ :p

Cả nhà có ai ứng tuyển vị trí Cán bộ dự án hiện đại hóa của Phòng tổ chức cán bộ không ? Mình nghe dự án thấy hay hay nên muốn thử sức mà không biết thi nghiệp vụ sẽ thi cái gì đây :-?

Có phải Marchi là bạn lúc chiều áo trắng học kinh tế đối ngoại nộp vào vị trí hiện đại hóa ko :-s

Tình hình là mình cực kỳ vất vả với việc công chứng giấy tờ :( Đến jo thì chứng chỉ tiếng Anh, tin học vấn không công chứng được.hix.
Chứng minh thư mình bị mất bản gốc rồi, chưa làm lại kịp, ko biết họ có cho bổ sung sau không nhỉ.
Ai có kinh nghiệm chia sẻ m với ...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back