VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ Trụ sở chính đợt I/2013 [28.02.2013]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
m cũng bị hỏi đúng câu này, cũng thi điều hành ls, hic, b trả lời đc k
Hi, t ngồi chém gió ý mà. Nói qua về kinh tế 2012 rồi tóm tắt 2013, sau đó thì lại buôn chuyện, cũng chẳng hiểu thế nào nhưng thấy mấy anh chị cười tươi như hoa, thế là mình cũng cười theo. May mà bảng thành tích học tập ở trường của t khá là ok nên có vẻ anh chị ý ko có ý kiến j nhiều.Hi vọng bọn mình đều pass vòng 1 để được thử sức ở vòng 2^^

Mọi người phỏng vấn rủi ro tích hợp thế nào hihi :) Hum nay 2 anh ý đẹp trai và manly nhỉ :D

ui, thế thì b đỗ rồi, t chém lung tung toàn bị vặn, hỏi cpi là bao nh k bít, gdp là bao nh k bít, huhu, xác định trượt lun
Hi, t ngồi chém gió ý mà. Nói qua về kinh tế 2012 rồi tóm tắt 2013, sau đó thì lại buôn chuyện, cũng chẳng hiểu thế nào nhưng thấy mấy anh chị cười tươi như hoa, thế là mình cũng cười theo. May mà bảng thành tích học tập ở trường của t khá là ok nên có vẻ anh chị ý ko có ý kiến j nhiều.Hi vọng bọn mình đều pass vòng 1 để được thử sức ở vòng 2^^

Hic. Sao thấy ai đi phỏng vấn về cũng kêu ầm trời vậy??? Hi vọng mọi người được đi thử sức vòng 2. \:D/

Thấy mấy bạn nói được pv 30p. 1 tiếng, mình thì 10-15p, hu.
Mà sau vòng này thi, xong có pv nữa k nhỉ

Mình cũng pv 10-15' nè bạn :D. Cảm giác chưa trình bày j đã bị đuổi đi rồi :)) cũng ko đc hỏi chuyên môn gì hết. Bạn có kinh nghiệm làm việc chưa? Pv vị trí nào vậy? :D

Mình bị hỏi tới 45phút, toàn hỏi về mô hình Var với cả mô hình ARIMA thui à @@ May là trả lời được, :( Nhưng mà cũng chả biết dư thế lào cả .............. Mà có ai bên rủi ro tích hợp hem???

HHBPKC. Mình phục bạn quá. Mình chiều mai phỏng vấn QLRRHĐ_BH. Đọc yc thì thấy phải am hiểm basel II nhưng mà mình còn chưa biết nó rư thế nào. Download về đọc thì cảm thấy rất khó tiếp cận.hix

Mình bị hỏi tới 45phút, toàn hỏi về mô hình Var với cả mô hình ARIMA thui à @@ May là trả lời được, :( Nhưng mà cũng chả biết dư thế lào cả .............. Mà có ai bên rủi ro tích hợp hem???
chúc mừng cô gái nhé...=D>

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
chúc mừng j thế ạ, huhu, lo quá đi, chẳng thèm hi vọng nữa =((

- - - Updated - - -

hic, chẳng qua mấy cái đấy tớ học môn chuyên ngành kinh tế lượng 2 nên tớ mí biết thui bạn à :((, mình cũng chả hi vọng mấy, vì nếu có qua thì chắc mình cũng khó qua vòng viết hức hức ,

Back
Bên trên