VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ Trụ sở chính đợt I/2013 [28.02.2013]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Có ai thi phòng RRHĐ k? Phòng này hỏi p.vấn bằng t.anh.t k c.bị j nên khi bọ hỏi thì đơ luôn thế là bị mời luôn ra ngoài.thế là trượt rùi.hic.

Tớ thi RRHĐ_BH này. Mà chiều mai mới đi pv. UB này hình như k ai thi RRHĐ_BH hay seo ý. Mình hỏi chẳng thấy ai comment gì cả.

có ai thi CB phát triển mạng lưới NN cùng em không ạ? Em thấy yêu cầu làm việc bằng TAnh, thế mà hôm qua pvấn toàn tiếng Việt, khổng hiểu sao cả :((

Hôm qua mình cũng đi phỏng vấn vị trí QLMLNN, lúc mình vào phỏng vấn thì có thấy chị phỏng vấn nói chuyện qua điện thoại về trường hợp quen biết gửi gắm gì đó ở vị trí này. Nghe vậy đã nản rồi vì lấy có 2 ngừoi mà. Mình phỏng vấn không tốt lắm vì bị hỏi 1 câu mà sau khi trả lời xong thì chị ý bảo câu mà chị hỏi em cả phòng nhân sự cùng các headhunter nước ngoài rất giỏi mà gần 2 năm rồi chưa giải quyết được. Hic hix, chắc tạch rồi

tớ còn không được hỏi câu nào liên quan tới nghiệp vụ. Chắc tại ko có background liên quan tới HR, bạn đã từng làm mảng này chưa vậy. Mà tuyển 2 ng, gửi gắm thế thì chịu rồi.

Có ai thi phòng RRHĐ k? Phòng này hỏi p.vấn bằng t.anh.t k c.bị j nên khi bọ hỏi thì đơ luôn thế là bị mời luôn ra ngoài.thế là trượt rùi.hic.

Bạn bị hỏi trc đó gì ko. Mình hỏi mấy câu nghiệp vụ về RRHD. Xong hỏi tiếng anh thì ngỏm và bị cho ra ngoài.

Theo nguồn tin mình được biết thì phòng QLRRHĐ sau này chủ yếu làm việc với các bác nước ngoài ( Ấn và Sing) nên đòi hỏi ko chỉ nghiệp vụ mà cả kỹ năng tiếng Anh nữa. Bạn mình hôm pv hỏi 100% = English luôn :) Bạn nào pv ở phòng này thì chuẩn bị tốt đi nhé. Đó cũng là thử phản xạ luôn :D

Mình không có kinh nghiệm về HR, cũng chỉ trả lời theo kiểu hướng kinh nghiệm đã có vào thôi

Nắm bắt được thực trạng đó cùng với mong muốn được hỗ trợ các doanh nghiệp khi có nhu cầu chuyển văn phòng trọn gói. Công ty Mai Linh đã cho ra đời hãng Taxi tải và Dịch vụ Chuyển Nhà – Chuyển Văn Phòng Trọn Gói. Với đội ngũ nhân viên được đào tạo bài bản, quy trình chất lượng nghiêm ngặt, được tuân thủ tuyệt đối bởi bộ phận giám sát và rút kinh nghiệm qua việc triển khai hàng ngàn hợp đồng chuyển dọn. Dịch vụ chuyen van phong tron goi của Công ty Mai Linh hàng năm đã phục vụ hàng ngàn cơ quan, doanh nghiệp có thể chuyển văn phòng trọn gói một cách dễ dàng.Dịch vụ chuyển văn phòng trọn gói của Công ty Mai Linh đã trở thành thương hiệu lớn và quen thuộc với các doanh nghiệp tại Hà Nội.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,087
Tổng số thành viên
352,019
Thành viên mới nhất
Diu02092003
Back
Bên trên