VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ Trụ sở chính đợt I/2013 [28.02.2013]

Mình thi ALM, hic. ko bít họ hỏi những j nữa. Bạn có kinh nghiệm j chia sẻ mình với :)
UI, cái này thì mình chịu. Cơ mà như mình thấy nhìn chung những người đi phỏng vấn hầu hết là bị xoáy sâu vào công việc đang làm hoặc công việc cũ đã làm hơn là nghiệp vụ vào vị trí mà bạn ứng tuyển.
o:)

hôm nay mình đi pv. Thấy mọi người pv cũng tầm 10-15phut. Mình phỏng vấn chưa đầy 10'. Chị pv mình hỏi 2-3 câu về nghiệp vụ. Mình trả lời và thấy chị cứ gật đầu nên chẳng biết tn. Sau đó hỏi sang lý lịch bản thân. Câu hỏi cuối cùng là giữa nghe và nói thì em giỏi cái j hơn. Mình thành thật bảo Nói ok hơn, còn nghe chỉ nghe quen Anh - Mỹ. Thế là anh pv cùng bàn bảo chỉ có Anh - Ấn và Anh - Sing thôi. Xong chị pv bảo mình nếu ok thì sẽ gọi đi test. Nói chung là mình cũng xác định là OUT vì thời lượng pv ngắn hơn một cách bất thường :(

hôm nay mình đi pv. Thấy mọi người pv cũng tầm 10-15phut. Mình phỏng vấn chưa đầy 10'. Chị pv mình hỏi 2-3 câu về nghiệp vụ. Mình trả lời và thấy chị cứ gật đầu nên chẳng biết tn. Sau đó hỏi sang lý lịch bản thân. Câu hỏi cuối cùng là giữa nghe và nói thì em giỏi cái j hơn. Mình thành thật bảo Nói ok hơn, còn nghe chỉ nghe quen Anh - Mỹ. Thế là anh pv cùng bàn bảo chỉ có Anh - Ấn và Anh - Sing thôi. Xong chị pv bảo mình nếu ok thì sẽ gọi đi test. Nói chung là mình cũng xác định là OUT vì thời lượng pv ngắn hơn một cách bất thường :(
Bạn pv vị trí gì mà có vẻ yêu cầu tiếng Anh cao thế. hic.

- - - Updated - - -

UI, cái này thì mình chịu. Cơ mà như mình thấy nhìn chung những người đi phỏng vấn hầu hết là bị xoáy sâu vào công việc đang làm hoặc công việc cũ đã làm hơn là nghiệp vụ vào vị trí mà bạn ứng tuyển.
o:)

Thế à, cảm ơn bạn.hi. Tự nhiên đến ngày thi lại ốm :(

Nhà mình có ai phỏng vấn vị trí CB QL & GS hoạt động Bảo hiểm không? Mình chiều thứ 4 mới đi phỏng vấn?

Bạn ơi cho mình hỏi là bản TTUV đấy chỉ in cái mẫu sẵn đấy hay La phải in bản thông tin mà mình đã điển đầy đủ các thông tin khi nộp hồ sơ vậy.thanks bạn nha

có ai biết quản lý rủi ro hoạt động thì sẽ hỏi về phần nào không ạ, em chưa có kinh nghiệm ngân hàng nên lo quá :((

èo ui, mình thi rủi ro tích hợp , lo quá :(( mà họ có hỏi kiên thức về rủi ro k bạn :((

- - - Updated - - -

Có ai thi RỦi ro tích hợp hem :)

èo ui, mình thi rủi ro tích hợp , lo quá :(( mà họ có hỏi kiên thức về rủi ro k bạn :((

- - - Updated - - -

Có ai thi RỦi ro tích hợp hem :)
mình không thi rủi ro tích hợp, nhưng đa phần thấy hôm nay các anh chị xoáy rất sâu vào kiến thức chuyên môn, nên theo mình bạn nên nắm càng chắc càng tốt...:):):)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,110
Tổng số thành viên
351,957
Thành viên mới nhất
namichinbetz
Back
Bên trên