VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ Trụ sở chính đợt I/2013 [28.02.2013]

Bạn thi vị trí gì vậy??? Tớ cũng vừa đi phỏng vấn về, có 3 người mà chỉ có 1 người hỏi thôi, cũng xoay mình như chong chóng, mình trả lời không kịp, hỏi xoáy vào nghiệp vụ mình làm ngày trc vì ngày trước cũng làm bank. Hic. Có câu hỏi mình còn trả lời chưa đủ ý, chị ấy bảo còn j nữa ko, mình ngập ngừng nói thêm. Thế là chị ấy bảo là: "đấy, còn thiếu cái đó mà mãi em ko nói". Hic, mình thì hồn nhiên nghĩ là cái đó là hiển nhiên phải xem đến khi nhận hồ sơ rồi, thế là không nói. Chị ấy bảo em ko nói làm sao chị biết được. Hí hí. Chắc là không ổn roài.

Mình thi Đánh giá xếp hạng tín dụng. Mình cũng có 3 ng pvan nhg chỉ có 1 ng hỏi, 1 số câu hỏi của chị ý mình chưa hiểu rõ ý đồ là hỏi cụ thể cái j, nói chung cak hỏi rất mông lung, gây cho ng trả lời 1 sự khó khăn nhất định khi trả lời. Chắc out rồi, vì mình cũng thấy k trả lời dc đúng ý chị ấy muốn.
Bạn thi vị trí j thế?

Mọi ngươi đi pv về rồi thì cứ tập trung ôn thêm để nếu được gọi đi làm test còn kịp. Bạn tớ năm ngoái lúc pv cũng có câu trả lời được đâu mà vẫn đỗ đấy, nói chung vụ pv ko đoán trước được đâu, nói lưu loát có khi lại ko phù hợp thì vẫn fail ý mà.

Mình bị hỏi linh tinh vì mình phỏng vấn cuối cùng, và bị phán là công việc của em có vẻ phù hợp với bên Treasury hơn(mình apply QLRR Thị trường ) .Nên chắc tạch rồi, mình cũng trả lời tưng tửng thôi, vì toàn bị hỏi liên quan đến NH mình đang làm, nhiều cái k được phép trả lời. Haizza.Chúc mọi người may mắn nhé!^^

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình thi Đánh giá xếp hạng tín dụng. Mình cũng có 3 ng pvan nhg chỉ có 1 ng hỏi, 1 số câu hỏi của chị ý mình chưa hiểu rõ ý đồ là hỏi cụ thể cái j, nói chung cak hỏi rất mông lung, gây cho ng trả lời 1 sự khó khăn nhất định khi trả lời. Chắc out rồi, vì mình cũng thấy k trả lời dc đúng ý chị ấy muốn.
Bạn thi vị trí j thế?

Tớ thi phê duyệt và kiểm soát tín dụng, tớ cũng thấy như vậy. Hic. Ko hẳn là ko đúng ý, cơ mà tớ thiếu nhiều thì phải.

- - - Updated - - -

Các bạn trả lời giúp mình vấn đề này với :)

Không cần ảnh cũng đc, cứ có cái thông tin ứng viên cho những người phỏng vấn xem thôi.

Tớ thi phê duyệt và kiểm soát tín dụng, tớ cũng thấy như vậy. Hic. Ko hẳn là ko đúng ý, cơ mà tớ thiếu nhiều thì phải.

- - - Updated - - -

Không cần ảnh cũng đc, cứ có cái thông tin ứng viên cho những người phỏng vấn xem thôi.
Cảm ơn bạn nhiều nha :)

- - - Updated - - -

k , k có bốc thăm đâu b ạ, vào các a c tự hỏi thôi. b pv chưa

Mình chưa, mai cơ. Bạn có được hỏi nhiều ko, tình hình tốt ko.hi

Cảm ơn bạn nhiều nha :)

- - - Updated - - -

Mình chưa, mai cơ. Bạn có được hỏi nhiều ko, tình hình tốt ko.hi

Bạn phỏng vấn vị trí j vậy???

- - - Updated - - -

Hôm nay mình thấy có điều hành lãi suất, QLRRTT, Đánh giá xếp hạng, phê duyệt tín dụng, nhân sự, QLRRHĐ phỏng vấn. Chắc mai còn vị trí nào thì phỏng vấn nốt.

Bạn phỏng vấn vị trí j vậy???

- - - Updated - - -

Hôm nay mình thấy có điều hành lãi suất, QLRRTT, Đánh giá xếp hạng, phê duyệt tín dụng, nhân sự, QLRRHĐ phỏng vấn. Chắc mai còn vị trí nào thì phỏng vấn nốt.
Mình thi ALM, hic. ko bít họ hỏi những j nữa. Bạn có kinh nghiệm j chia sẻ mình với :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,110
Tổng số thành viên
351,957
Thành viên mới nhất
namichinbetz
Back
Bên trên