VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Mình ko nhớ đã nói gì, các bác ý diễn giải là trong cái danh mục đầu tư hỗn tạp của ngân hàng dấy, e thấy cái nào rủi ro nhất? rồi thì e cho rằng tiêu chí nào quan trọng nhất để chấp rủi ro ấy? Xác định tiêu chí đó bằng cách nào? Nếu KH lần đầu tiên sử dụng dịch vụ của toàn hệ thống thì e xác định tư cách khách hàng kiểu gì? phê luôn :D
bạn trả lời thế nào thế. câu 4 ý
Chi nhánh 8 nha. Mình không thấy xấp giấy nào cả hay là mình mủ chăng :))
k có t.a ak, k đc hỏi hay là k có xấp đề t.a. B thi CN nào thế
bạn PV chi nhánh nào thế?

Ùi, mai tớ pv TTTM ở HN đây. NGhĩ đến DỊCH TA là đã thấy ngán rồi :))) Mà cho tờ hỏi phần dịch TA là liên quan đến nghiệp vụ hả bạn? kiểu TA chuyên ngành hay khôn
Ùi, mai tớ pv TTTM ở HN đây. NGhĩ đến DỊCH TA là đã thấy ngán rồi :))) Mà cho tờ hỏi phần dịch TA là liên quan đến nghiệp vụ hả bạn? kiểu TA chuyên ngành hay không?
ban oi,hnay bạn thi TTTM như thế nào thế

ĐIỆN TOÁN sao mãi vẫn chưa có mail hay tin nhắn báo thi nhỉ. trong này ko có ai ĐIỆN TOÁN à?
mình cũng thi điện toán nè, thi ngày 03/06 ở Hàm Nghi, nhưng giờ vẫn chưa thấy có mail hay tin nhắn gì cả, không biết đã có ai cũng thi IT mà nhận được mail chưa hay điện thoại không?

Ùi, mai tớ pv TTTM ở HN đây. NGhĩ đến DỊCH TA là đã thấy ngán rồi :))) Mà cho tờ hỏi phần dịch TA là liên quan đến nghiệp vụ hả bạn? kiểu TA chuyên ngành hay không?
Tiếng anh là 1 đoạn văn ngắn, toàn dùng thuật ngữ tài chính ngân hàng thôi bạn ạ, Bạn nên học một chút từ vựng chuyên ngành tài chính ngân hàng là ok thôi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,913
Thành viên mới nhất
Coongameb52
Back
Bên trên