VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

có ai PV vị trí GDV chưa? cho mình xin ít kinh nghiệm với, mai PV rồi mà giờ run quá chưa học đc gì :((((((((((((((((((((((((((:)(

Mình review pv TTTM chi nhánh Vĩnh Phúc nhé
1. Giới thiệu bản thân
2. Hỏi về công việc cũ, em kì vọng gì khi thi vào VTB?
3. Em biết gì về các sản phẩm của ngân hàng thương mại, các sản phẩm TTQT & TTTM?
4. Em biết gì về các doanh nghiệp trên địa bàn tỉnh VP? Làm sao tiếp cận dn để bán sp?
5. Hỏi về các loại LC, khi nào thì dùng LC xác nhận/ LC chuyển nhượng???
6. Đưa ra tình huống DN VN sản xuất sản phẩm bán cho Samsung, nên tư vấn DN dùng sp TTTM nào (Bao thanh toán)
Sáng nay mình pv không phải dịch tiếng anh nhé, mình ko tự tin về buổi pv, chỉ ấn tượng là các anh chị rất thân thiện và các bạn ứng viên rất dễ thương (có bạn thấy mình pv xong còn rót nước cho mình cơ mà :D)
Hihi, chúc các bạn pv tốt nhé^^

Sáng nay mình mới phỏng vấn tại Hàm Nghi

Mấy bạn khác phỏng vấn không biết nhiều không , sao mình phỏng vấn có 10 phút o_O

Phỏng vấn đầu tiên bàn 14 luôn , tiếng Anh mình dịch cũng ok , chả biết sao , phó mặc cho trời vậy :)
hi ban, minh cung ban 14, 45p dau tri :D

Mình review pv TTTM chi nhánh Vĩnh Phúc nhé
1. Giới thiệu bản thân
2. Hỏi về công việc cũ, em kì vọng gì khi thi vào VTB?
3. Em biết gì về các sản phẩm của ngân hàng thương mại, các sản phẩm TTQT & TTTM?
4. Em biết gì về các doanh nghiệp trên địa bàn tỉnh VP? Làm sao tiếp cận dn để bán sp?
5. Hỏi về các loại LC, khi nào thì dùng LC xác nhận/ LC chuyển nhượng???
6. Đưa ra tình huống DN VN sản xuất sản phẩm bán cho Samsung, nên tư vấn DN dùng sp TTTM nào (Bao thanh toán)
Sáng nay mình pv không phải dịch tiếng anh nhé, mình ko tự tin về buổi pv, chỉ ấn tượng là các anh chị rất thân thiện và các bạn ứng viên rất dễ thương (có bạn thấy mình pv xong còn rót nước cho mình cơ mà :D)
Hihi, chúc các bạn pv tốt nhé^^
ui đã về rồi hả? mình đến mai mới thi. Chết rồi, bao thanh toán là cái khỉ gì vậy trời :'(

Review thẩm định bán lẻ.
1. Giới thiệu bản thân
Tại m chưa có kinh nghiệm nên tiếp theo hỏi lt
2. Em hiểu thế nào là cho vay? Thế nào là tín dụng bán lẻ?
3. Khi thẩm định về khách hàng cần thẩm định những nội dung gì?
4. Hiểu biết của em về hệ thống ngân hàng tại Việt Nam.
Xong rồi bla bla vài câu là lên HN thi có mệt k?. Em có biết đieemr test k. Xong chốt em k có knghiem, anh chị k biết hỏi gì thêm, về :)))))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,109
Tổng số thành viên
351,957
Thành viên mới nhất
namichinbetz
Back
Bên trên