VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Các anh/chị ơi, em chưa làm hồ sơ bản cứng bao giờ cả. Cho em hỏi là phần "Sơ yếu lí lịch có dán ảnh 4x6, có dấu xác nhận của chính quyền địa phương hoặc cơ quan đang công tác" thì gồm những giấy tờ gì ạ? Và xin dấu xác nhận thì phải ở quê nơi đăng ký hộ khẩu thường trú phải ko ạ? Em cảm ơn anh/chị nhiều :)

Các anh/chị ơi, em chưa làm hồ sơ bản cứng bao giờ cả. Cho em hỏi là phần "Sơ yếu lí lịch có dán ảnh 4x6, có dấu xác nhận của chính quyền địa phương hoặc cơ quan đang công tác" thì gồm những giấy tờ gì ạ? Và xin dấu xác nhận thì phải ở quê nơi đăng ký hộ khẩu thường trú phải ko ạ? Em cảm ơn anh/chị nhiều :)
E mua cái bộ hồ sơ người ta bán đầy ở nhà sách đấy về lấy cái tờ tên là Sơ yếu lý lịch tự thuật ra dán ảnh 4x6 vào xong khai đầy đủ vào đó, đưa về xã/phường nơi đk HKTT họ đóng cho mấy cái dấu chứng nhận cho. Có mỗi cái giấy đấy thôi chứ không có giấy tờ gì khác nữa đâu. Các giấy tờ khác trong bộ hồ sơ bán ko có tác dụng mấy. P/s là có trường hợp xác nhận bằng dấu của cơ quan nơi bố/mẹ đang công tác cũng được, nhưng lấy dấu của xã/phường là tốt nhất.

Tất cả yêu cầu em đều đầy đủ nhưng tội cái là thiếu chiều cao. Em không biết giữa tư vấn tài chính và qhkh cái nào cần chiều cao hơn. Anh chị cho em xin lời khuyên với ạ em định nộp vào cn tây ninh

anh cocghe cho em hỏi với, cái chỗ mà có mấy ô tích vào, mình xóa ô điền dấu nhân hay in ra rồi tích bằng bút vào ạ. Hơi lan man nhưng mà hỏi cho chắc ạ :(

Anh Cocghe266 ơi. mã vị trí ở chỗ nào thế. em k tìm đc.
Chịu khó đọc các page trước, em sẽ tìm được câu trả lời cho câu hỏi này của mình. Quan trọng là ghi chính xác tên vị trí ở mục "Vị trí dự tuyển", mã vị trí em ghi tượng trưng, đại loại là ghi tắt tên đầy đủ của vị trí là được nhé. Ví dụ: Giao dịch viên là GDV.

anh Cocghe ơi! có 2 loại KHDN. Một là của khối bán lẻ, 2 là khối DN thì ghi vị trí kiểu gì a nhỉ?

Anh cocghe ơi cho em hỏi với ạ:
Trong cái CV mẫu của Viettin có dấu 3 chấm (..........) lúc mình điền thông tin vào nó cứ bị nhảy dòng, trong mẫu của 1 số NH khác em thấy mình ghi vào thì nó tự mất đi nhưng Viettin thì k, vậy giờ em phải làm thế nào ạ, em xóa hết các dấu ...... đi được không ạ
Em cảm ơn a ạ!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,672
Thành viên mới nhất
nemomerch
Back