VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

các bạn cho mình hỏi, mình vào phần trợ giúp ko thấy mẫu cam kết tốt nghiệp? chỉ thấy cam kết sau khi nhận việc. cam kết tốt nghiệp lấy ở đâu vậy mọi người?

Dạ anh ơi NV2 có băt buộc phải thuộc cùng CN mình nộp NV1 không ạ. VD: Em nộp NV1 QHKH ở CN Đông HN, NV2 em có được điền là GDV ở CN Hoàng Mai không ạ.
Cảm ơn anh!
Không được đâu bạn ạ :)). Chỉ có trường hợp này thôi, ví dụ Chi nhánh bạn dự thi họ không tuyển bạn nhưng nhân sự thấy bạn có tiềm năng (trong lúc pv bao giờ cũng có người của nhân sự) nếu may mắn thì người ta sẽ cân nhắc bạn vào vị trí khác tại 1 CN khác chẳng hạn, nhưng mà đấy là hoàn toàn do nhân sự quyết định và quan trọng là bạn phải may mắn cơ :)). Còn đăng ký kiểu dạng 2 chân thế thì không được đâu, người ta loại ngay.

Hồi 2012 mình cụng tạch vì Eng, khó lòi mắt :))))
Chắc bác thi trước vì đầu 2013 e mới thi. Nhưng tự luận ngại nhất cái vụ dịch. Dịch mấy câu E về V thì còn được, chứ mấy câu dịch từ V sang E thì khó chưỡng vải, toàn từ khó nên gác bút luôn :(

Các anh chị và các bạn ơi cho mình hỏi với. Mình đang làm ở một ngân hàng thương mại nho nhỏ, mình nghiệp vụ và IQ thì chắc cũng ok, chỉ có điều tiếng anh kém lằm. Không biết thi tuyển có quy định điểm sàn tối thiểu môn nào không nhỉ.

Ai có kế hoạch nộp QH KHCN chi nhánh Hoàn Kiếm thì điểm danh đê (để mình xem tỉ lệ chọi) :D

Có bạn nào nộp chi nhánh nghệ an chưa ạ? Chi nhánh nghệ an có yêu cầu chứng chỉ tiếng anh luôn không ạ? mình bổ sung sau có được không vậy?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên