VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

B ơi cho mình hỏi bảng điểm toeic có cần phải dịch ra rồi đi công chứng ko b?
Hồ sơ chỉ nêu là chứng thực thì không cần bạn nhé. Một số UBND quận sẽ không nhận chứng thực chứng chỉ TOEIC (do thực chất đây là bảng điểm, không dấu, không chữ ký), k.n là bạn nên vác đến các UBND quận Thanh Xuân, Bắc Từ Liêm (nếu ở HN) thì nhanh + họ chứng thực choa nhé :D

Thi tuyển vào vietin (đặc biệt các chi nhánh nhóm 1) thì toeic tầm >700 thì các bạn hãy ham hố và hy vọng. Còn toeic tầm dưới đó thì phải xác định nghiệp vụ phải chắc, kiến thức tài chính ngân hàng tốt để kéo lại điểm tiếng anh (tất nhiên tiếng anh cũng phải đủ điểm qua :D ). Cách đây gần 2 năm mình có thi vietin, nghiệp vụ không quá khó nhưng...tạch tiếng anh (lúc đó toeic mình có 650). Nói thế không phải để các bạn từ bỏ cơ hội mà biết để mà chuẩn bị tinh thần thôi:cool:. Chúc các bạn may mắn :D
Hồi 2012 mình cụng tạch vì Eng, khó lòi mắt :))))

Theo như a CocGhe thì TOEIC chỉ cần photo thôi các bạn ạ, không cần dịch công chứng đâu :D

Vietin vùa ôm PG bank xong, tuyển đợt này chắc để quản lý KH của PG
Đã ôm đâu mà xong, bác chém kinh thế :p. Đợt tuyển này nhiều có thể vì do chuyển đổi mô hình, có kha khá CB chuyển sang hỗ trợ tín dụng nên phải tuyển thêm + thay máu nữa :)

Mẫu cam kết trên website của Vietin không phù hợp với ứng viên là sinh viên đang chờ kết quả tốt nghiệp. Em xóa nội dung không phù hợp và sửa lại cho đúng em nhé. Đại ý: Tôi xin cam kết sẽ bổ sung đầy đủ bẳng tốt nghiệp, bảng điểm chính thức ngay khi được nhận từ trường đại học ... và điểm tốt nghiệp chính thức không thấp hơn điểm trung bình chung đã khai báo trong hồ sơ dự tuyển. Trường hợp thấp hơn thì kết quả thi tuyển của tôi sẽ bị hủy bỏ…
Cảm ơn anh nhiều ạ :D

Thấy a Cocghe bảo rồi nhưng em vẫn mong có anh/chị nào làm bên Vietin có thông tin thì khẳng định lại giúp em và các bạn khác vụ vị trí CV QHKH trong file Excel có yêu cầu kinh nghiệm, nhưng chưa có kinh nghiệm thì có nộp đc ko ạ? Nếu bắt buộc phải có kinh nghiệm thì em nộp CN Hoàn Kiếm KHCN cũng đc :D
Theo mình, các vị trí mà CN yêu cầu có k.n là muốn tuyển người vào làm được ngay (hiện 1 số CN đang trong cảnh CB quá tải) nên tốt nhất, để đỡ phải chạy qua chạy lại nộp các CN khác nếu bị từ chối, bạn nên nộp vị trí mà mình đáp ứng yêu cầu :)

cho tớ hỏi "Tài trợ thương mại" có phải bên thanh toán quốc tế không? sao xem yêu cầu toàn thấy bán hàng nhỉ :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,926
Thành viên mới nhất
mksportssbs1
Back
Bên trên