VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng bổ sung 61 cán bộ Chi nhánh [21.01.2013] (Update)

có bạn nào thi CN Nghệ An biết số thứ tự của mình trong danh sách pv ko thì nói cho mình biết với? mình pv lúc 2h15 buổi chiều ko biết số thứ tự khoảng bao nhiêu :( hôm đấy quên nhìn danh sách :(

có bạn nào thi CN Nghệ An biết số thứ tự của mình trong danh sách pv ko thì nói cho mình biết với? mình pv lúc 2h15 buổi chiều ko biết số thứ tự khoảng bao nhiêu :( hôm đấy quên nhìn danh sách :(

Hình như CN Nghệ An chiều mới bắt đầu pv KNTQ ở bàn 11, 2h15 là stt 4 hoặc 5 của buổi chiều. Còn nếu là QHKH thì tớ ko rõ.

- - - Updated - - -

quên mất anh không hỏi tội chú mày, sao không đi thi zậy? anh số 15 ngồi cạnh thằng 14 trông gà gà,còn em số 17 thì
lemon question, haizz.

LEMON QUESTION =))))))

Bạn ơi, cho t hỏi chút. Bạn đứng thứ 3 trong danh sách ý, thì bạn phỏng vấn lúc mấy giờ? Hôm đi phỏng vấn t chỉ tập trung phỏng vấn, chẳng xem số thứ tự của mình và số người được gọi phỏng vấn. Đến là ngố.:)

tớ pvan lúc 8h15, cứ 15' là 1 bạn pvan bạn nà, 2 bạn đầu tiên thì time là 8h

Tớ nhớ k nhầm thì KNTQ của CN Nghệ An phỏng vấn tất vào buổi sáng mà. Sau Cn Nghệ An thì sang CN Hà Nội bắt đầu từ 10h45. Chắc bạn này thi QHKH
Hình như CN Nghệ An chiều mới bắt đầu pv KNTQ ở bàn 11, 2h15 là stt 4 hoặc 5 của buổi chiều. Còn nếu là QHKH thì tớ ko rõ.

- - - Updated - - -

LEMON QUESTION =))))))

Mình pv QHKH, bạn Tranthihang có biết QHKH Nghệ An thì pv mấy bàn ko? Mình pv chiều chắc điểm v1 ko cao rùi :( muốn biết stt của mình quá .

Chứng tỏ điểm Tiếng anh và logic là điểm điều kiện thôi nhỉ! đủ điểm qua là được còn tính cuối cùng chỉ cần điểm thi môn nghiệp vụ và điểm phòng vấn!

hjhj, điểm nghiệp vụ là điểm 3 môn thi viết: nghiệp vụ, logic, tiếng anh ý bạn, ko có mức điểm sàn qua đâu, trước tớ cứ nghĩ logic fai trên 5 mới qua, nhưng hỏi lại anh Chị vietin xem thi thì ko fai thế, điểm thi viết.2+ điểm pvan/3

- - - Updated - - -

Mình pv QHKH, bạn Tranthihang có biết QHKH Nghệ An thì pv mấy bàn ko? Mình pv chiều chắc điểm v1 ko cao rùi :( muốn biết stt của mình quá .

QHKH chi nhánh nghệ an pvan 39 người trên mấy trăm ng thi viết đó, buổi chjeu có 2 bàn pvan, bàn 8 và bàn 9. còn buổi sáng chỉ có 1 bàn thui, suốt ruột quá đi mất

T thì chị tóc tém hỏi nhiều hơn, cô sát thủ hỏi 1, 2 câu thôi. a bên cạnh thì im thin thít
Ầy chị đấy hỏi t mỗi 2 câu, câu đầu tiên và câu cuối cùng luôn:
1. Nhìn em quen quen, em đã từng pv Vt rồi phải không?
2. Em đã ký chưa?
:|

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm