VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng bổ sung 61 cán bộ Chi nhánh [21.01.2013] (Update)

Mình đồng ý với các bạn bên trên nói, các Ngân hàng khác tớ ko biết nhưng Vietin là Ngân hàng gần như duy nhất test trên hệ thống, ko ai can thiệp đc cả. Ai đc gọi đi pv đã là máy chấm rồi sort từ cao xuống thấp rồi. Hôm qua pv mình thấy ko để điểm thi viết cùng nghĩa là chấm pv hoàn toàn độc lập rồi ghép 2 điểm này vào theo tỉ lệ 2:1 như 1 bạn đã nói. Mỗi giám khảo lại có 1 bảng chấm điểm riêng có các tiêu chí và thang điểm rõ ràng. Bàn tớ các Bác ấy chấm và viết nhận xét rất cẩn thận. Cái này đảm bảo quyền lợi cho cả người thi viết tốt và pv tốt (có 1 NH khác tớ đi pv, vào họ nhìn điểm nghiệp vụ rồi hỏi 1 2 câu cho có chưa đầy 2ph rồi lấy luôn người có điểm NV cao nhất :-<)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Còn COCC thì các bạn cứ coi đó là một lợi thế như bạn này tốt tiếng Anh, bạn kia nghiệp vụ vững đi. Và nên nhớ cái lợi thế này chỉ được xét đến cuối cùng. Ví dụ tuyển 3 người mà COCC đứng thứ 4 nghĩa là bạn ấy cũng giỏi đấy chứ và cuối cùng được cộng thêm điểm ưu tiên như trc đây chúng ta đi thi ĐH vậy, lúc đó bạn thứ 3 tiếc mình kém may mắn chút thôi :D
Chứ nếu lấy thẳng COCC thì chúng ta đã chả biết đến thông tin mà đi thi đâu :)) thời buổi khó khăn này COCC cũng ko phải dễ đc nhận đâu nha :))

thật vậy hả bạn, nghe bạn nói tớ thấy vui hẳn, hi vọng là thế. mà cậu có biết kqua trúng tuyển xét theo tỷ lệ vong thi viết và pvan ntn ko?

Bạn ơi, cho t hỏi chút. Bạn đứng thứ 3 trong danh sách ý, thì bạn phỏng vấn lúc mấy giờ? Hôm đi phỏng vấn t chỉ tập trung phỏng vấn, chẳng xem số thứ tự của mình và số người được gọi phỏng vấn. Đến là ngố.:)

ai pv dau tien thi nguoi do la cao diem nhat da so cac ngan hang de nhu vay. lan truoc t thay may ban t thi vietin cug noi vay ma.

Bạn ơi, cho t hỏi chút. Bạn đứng thứ 3 trong danh sách ý, thì bạn phỏng vấn lúc mấy giờ? Hôm đi phỏng vấn t chỉ tập trung phỏng vấn, chẳng xem số thứ tự của mình và số người được gọi phỏng vấn. Đến là ngố.:)

Bạn pv vị trí và chi nhánh nào? Hôm đó rỗi hơi nên tớ lượn lờ ngó hết mấy bảng của CN TP.HN, chắc còn nhớ tí chút :D

ai pv dau tien thi nguoi do la cao diem nhat da so cac ngan hang de nhu vay. lan truoc t thay may ban t thi vietin cug noi vay ma.

C có thi Vietin lần này không? Cậu đứng thứ bao nhiêu trong danh sách và phỏng vấn lúc mấy giờ? T hỏi để suy ra số thứ tự của t. :)

- - - Updated - - -

Bạn pv vị trí và chi nhánh nào? Hôm đó rỗi hơi nên tớ lượn lờ ngó hết mấy bảng của CN TP.HN, chắc còn nhớ tí chút :D

T phỏng vấn QHKH của chi nhánh TP.Hà Nội c à.

Sao chẳng ai trả lời mình thế này. T đi chơi đây, ở nhà ôm máy tính stress lắm. Chúc mọi người vui vẻ.:)

mình ko thi ở cn đó nhưng được gọi bổ xung thi vào chi nhánh đó thì cách tính điểm có như các bạn khác ko nhỉ?
hic, hi vọng nhiều chỉ sợ ngã đau thôi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,923
Thành viên mới nhất
bsportreisen1
Back