[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

đợi các bạn đi thi ở Cần Thơ về xem như thế nào? mà thi trên máy thì là trắc nghiệm hết rồi

Ô ko qua sơ tuyển là đc lấy lại hồ sơ với xiền à? vụ này bh t mới biết nha :D

mình cũng nộp vào đấy nè! nhưng hôm đi nộp là chị. hôm đấy đi với thằng bạn nộp Chi nhánh Tây HN nhưng lạiCN đấy lại ko tuyển bảo sang CN NTL sang đấy nộp mà vẫn còn để CN Tây HN may chị ý cho sửa để nộp luôn nhưng giờ nghĩ lại HS mà dùng bút xóa sửa thế ko biết thế nào nữa
:) định ko thi vào rồi, thế mà hnay nghĩ thế nào, xin sếp cáo ốm, vác đống giấy tờ ra xã Cổ Nhuế công chứng, đợi đến 9h30 thì công chứng xong, đi in thêm bản thông tin cá nhân. 10h30 phóng ù ra chi nhánh Nam thăng Long nộp hồ sơ, vẫn kịp. Thấy có mấy bộ hồ sơ, nghĩ bụng CN tuyển 2nv chắc ít ng dự tuyển. Hỏi a nhận hso a ấy bảo: mấy hôm trc nguoi ta đi nộp như hội. Hn hết hạn nên ko có người nộp. haizzzzzzz. thế tỉ lệ chọi cao hơn cả đại học. 1 chọi tầm vài trăm :)) Vietin thu tiền hso cũng được mấy tỷ roài

không biết HN bao giờ mí đc thi đây? mà thông tin thi trên máy hết là ở đâu vậy bạn? lúc ng ta gọi điện thông báo đi thi cho mọi ng thì có nói luôn hình thức thi cho mình chuẩn bị ko? :(

các bạn sơ tuyển là chưa phải đóng phí 100k đúng không. Vì đóng phí rồi là sẽ đi thi mà
Trời, mình đóng phí đoàng hoàng rồi, hôm sau bị gọi lên đem hồ sơ về, cố bon chen lắm mới được vào top 25 bạn được đi thi, nhưng ko may chi nhánh ý chỉ chọn 15 bạn "ưu tú nhất" để đi thi với chỉ tiêu là 7 người.
Ngưỡng mộ chi nhánh ý luôn. Chọn nhân tài kỹ hơn cả thi đi học, tỷ lệ thi chọi được giảm xuống hơn 1 chọi 2 một tẹo... oa oa oa...

ủa, cái chị nhận hồ sơ ko nói bạn ah. Bạn phải đến quầy GD nộp tiền, rồi người ta đưa lại cho bạn 1 cái biên lai. Bạn mang biên lai đó bổ sung vào hồ sơ cho đủ, ko đc mang về đâu. Mình hôm đó nộp hồ sơ lớ ngớ, lại...mang biên lai về. Đang tí tởn đi về thì chị nhận hồ sơ gọi đt hỏi "Em đã nộp tiền chưa, mang biên lai lên đây để chị bổ sung hồ sơ chứ" :)):)) lại fai hộc tốc chạy ngược lại cười hì hì nộp chị. May là chị dễ tính nhận cho.
ủa, mình nhận biên lại rồi về luôn, kiểu này nguy to rồi :D

èo, mình nộp chị ký bảo ký biên lai, sau mình còn hỏi em cầm cái này ạ, chị ý bảo uk, cái biên lai này em cầm!! bổ sung gì đâu :-" :-"

Trời, mình đóng phí đoàng hoàng rồi, hôm sau bị gọi lên đem hồ sơ về, cố bon chen lắm mới được vào top 25 bạn được đi thi, nhưng ko may chi nhánh ý chỉ chọn 15 bạn "ưu tú nhất" để đi thi với chỉ tiêu là 7 người.
Ngưỡng mộ chi nhánh ý luôn. Chọn nhân tài kỹ hơn cả thi đi học, tỷ lệ thi chọi được giảm xuống hơn 1 chọi 2 một tẹo... oa oa oa...

Chi nhánh nào ghê vậy bạn. Bạn có nhận lại 100k kèm hồ sơ không. Vì nếu bạn không đủ điều kiện đi thi thì họ sẽ không được thu tiền của bạn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,106
Tổng số thành viên
351,947
Thành viên mới nhất
leonguyen0707
Back
Bên trên