[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

bạn ở ứng tuyển ở chi nhánh nào? nó để là chi nhánh Vietin Cần Thơ đường Phan Đình Phùng

mình cũg ở CN Cần Thơ, hix sao kì vậy nè, bữa bạn nộp hs ngày mấy, mình nộp ngày 2 hay 3/7 gì đó á, nộp rùi đóg lệ phí lun rùi mà

bạn nào thi xong trước update tình hình cho anh em với nhak. Chúc các bạn thi thiệt là thành công nhak ^^

các bạn đi nạp hồ sơ về có mang theo biên lai thu tiền về ko vậy /??

ủa, cái chị nhận hồ sơ ko nói bạn ah. Bạn phải đến quầy GD nộp tiền, rồi người ta đưa lại cho bạn 1 cái biên lai. Bạn mang biên lai đó bổ sung vào hồ sơ cho đủ, ko đc mang về đâu. Mình hôm đó nộp hồ sơ lớ ngớ, lại...mang biên lai về. Đang tí tởn đi về thì chị nhận hồ sơ gọi đt hỏi "Em đã nộp tiền chưa, mang biên lai lên đây để chị bổ sung hồ sơ chứ" :)):)) lại fai hộc tốc chạy ngược lại cười hì hì nộp chị. May là chị dễ tính nhận cho.

Mình ở Lai Châu, nộp hồ sơ hôm đầu tiên. Ko biết thi ở đâu và cũng chưa nhận đc mail hay thông tin gì cả. Hic. Có ai ở Lai Châu thi đợt này không?

ủa, cái chị nhận hồ sơ ko nói bạn ah. Bạn phải đến quầy GD nộp tiền, rồi người ta đưa lại cho bạn 1 cái biên lai. Bạn mang biên lai đó bổ sung vào hồ sơ cho đủ, ko đc mang về đâu. Mình hôm đó nộp hồ sơ lớ ngớ, lại...mang biên lai về. Đang tí tởn đi về thì chị nhận hồ sơ gọi đt hỏi "Em đã nộp tiền chưa, mang biên lai lên đây để chị bổ sung hồ sơ chứ" :)):)) lại fai hộc tốc chạy ngược lại cười hì hì nộp chị. May là chị dễ tính nhận cho.

Sao kỳ vậy. chi nhánh mình thì anh ấy ghi biên lai bao gồm 2 tờ ( tờ chính và tờ in phụ), đưa cho mình 1 tờ, còn anh đó giữ lại 1 tờ biên lai gốc. Sao mỗi nơi mỗi khác vậy nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,675
Thành viên mới nhất
glaivemerch
Back
Bên trên