[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

• Bắt đầu Bắt đầu Oceantran
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Cóa CN Thái Bình gửi mail danh sách những ai được thi viết roài đấy, chắc các CN khác KV Phía Bắc cũng sẽ có trong hem nay đấy :D

cn 10 khá đông, ngày 11 mình mới nộp mà vẫn còn người nộp sau mình. tHấy danh sách có cả mấy tờ
mình cũng chi nhánh 10 nè, coi bộ CN10 đông nhỉ :D tình hình là chưa thấy thông báo gì cả

nickyahoo mình là: anhvannh02

Trời, mình đóng phí đoàng hoàng rồi, hôm sau bị gọi lên đem hồ sơ về, cố bon chen lắm mới được vào top 25 bạn được đi thi, nhưng ko may chi nhánh ý chỉ chọn 15 bạn "ưu tú nhất" để đi thi với chỉ tiêu là 7 người.
Ngưỡng mộ chi nhánh ý luôn. Chọn nhân tài kỹ hơn cả thi đi học, tỷ lệ thi chọi được giảm xuống hơn 1 chọi 2 một tẹo... oa oa oa...
mà bạn ơi bạn thi chi nhánh nào thế chi nhánh mình cũng tuyển 7 chỉ tiêu

mà bạn ơi bạn thi chi nhánh nào thế chi nhánh mình cũng tuyển 7 chỉ tiêu
Chi nhánh tỉnh Hòa Bình bạn ạ, mình thấy lạ là năm nào chi nhánh HB thi cũng ít hơn các tỉnh khác, tỷ lệ trọi cũng ít hơn...hóa ra là vòng hồ sơ đã loại đi nhiều bạn khá giỏi tốt nghiệp trường hot nhưng ngoại hình và giọng nói không chuẩn bạn ạ :D

Back
Bên trên