[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

Lần này vẫn thi viết nhỉ các bạn? thấy đợt tháng 5 vừa rồi chi nhánh TPHCM thi trắc nghiệm :(

Có tiền thì cái gì chả xong chả nhận. Lúc đến còn thấy chị ở đấy đếm tiền chứ zz

Có ai nộp ở vị trí chuyên viên CNTT bên chi nhánh Q10,tp HCM không nhỉ ??? Biết để tham khảo về việc tuyển dụng tí :D

Khi nào có lịch thi mấy bạn thông báo nha, hồi hợp quá, có ai thi tại Khánh Hòa hok, cho mình làm quen kết bạn nha

Mình vừa đi nộp hồ sơ ở chi nhánh Hoàng Mai, chị ở phòng hành chính nhân sự bảo e học marketing nên không nhận hs. Mình bảo chị là trên tin tuyển dụng ghi là HVNH, Quản trị kinh doanh.Minh đáp:Khoa e thuộc khoa quản trị kinh doanh...Chị bảo đó là là ghi chuyên ngành QTKD, chuyên ngành của e chưa phù hợp để nộp hồ sơ (vị trí QHKH)... Tình hình không biết chi nhánh khác họ họ cũng áp dụng tiêu thức này không?
Thử "vận may" thêm lần nữa, nộp chi nhánh khác xem sao :(

Mình thấy cái vấn đề phân biệt sv trường này, trường kia là do các NH muốn giảm thiểu số hồ sơ thôi. Vì trong quan niệm của các anh chị ấy . CÓ LẼ :
1. Các trường lớn thường có kinh nghiệm giảng dạy và có bề dày truyền thống.
2.Chất lượng đầu vào các trường ĐH lớn hơn hẳn các trường khác. Nó thể hiện quá trình phấn đấu và lv của cậu trong suốt 12 năm học.
Mình nghĩ không thiếu cơ hội nếu các cậu có năng lực. Mọi con đường đều dẫn tới đích. Goodluck

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên