[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

các bạn cho mình hỏi cấu trúc đề thi ra sao vậy ?. Nên học những phần trọng tâm nào giờ ?

các bạn có nghe về thông tin đi thi chưa, mình thấy trên bên " thi tuyển và phỏng vấn vào vietinbank" có đề cập là 29/7 đó
ngày đó trùng với BIDV
làm sao bây h
:(( :((

hic! thông tin thi viêt ngày 29/7 có chính xác ko bạn? bạn xem thông tin ở đâu thế?

mình thấy mọi người chia sẻ ngày đó nên mình qua đây hỏi thử các bạn có ai biết chính xác không thôi
nếu đúng thế thì bùn lắm đó :((

không được bạn nhé!Vì:
1/Vietinbank nhập số liệu đầu vào khoa của trường dựa trên file đã được đinh sẵn!
2/Rất nhiều hồ sơ khoa TC-NH nộp vào HS này rồi nên họ ko thích vị trí khác khi mà bản chất của chúng khác nhau.
M nghĩ bạn nên nộp vị trí quản lý VTB thì chuẩn hơn!^^

Mình vừa đi nộp hồ sơ ở chi nhánh Hoàng Mai, chị ở phòng hành chính nhân sự bảo e học marketing nên không nhận hs. Mình bảo chị là trên tin tuyển dụng ghi là HVNH, Quản trị kinh doanh.Minh đáp:Khoa e thuộc khoa quản trị kinh doanh...Chị bảo đó là là ghi chuyên ngành QTKD, chuyên ngành của e chưa phù hợp để nộp hồ sơ (vị trí QHKH)... Tình hình không biết chi nhánh khác họ họ cũng áp dụng tiêu thức này không?
Thử "vận may" thêm lần nữa, nộp chi nhánh khác xem sao :(

Bạn mình cũng khoa QTKD, của trường KTQD, bảng điểm còn ghi chuyên ngành Thống kê, nhưng mà người ta vẫn nhận bạn ạ. Mình nghĩ do tùy chi nhánh thui, chi nhánh nào khó tính thì ko nhận.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,750
Thành viên mới nhất
vinhlanha
Back
Bên trên