[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

Hôm nay là chi nhánh KCN Tiên Sơn tổ chức sơ tuyển, thực sự mình cũng ko hiểu ý nghĩa của việc gọi đến sơ tuyển này lắm. cô ý bảo chủ yếu kiểm tra chiều cao , nói ngọng, giọng nói. nên cho tự giác giơ tay về chiều cao, loại 4 bạn dưới 1m58 , còn kiểm tra giọng nói thì cho 5p thích nói j thì nói, mình thấy có anh nói ngọng mà cuối cung cô ý tuyên bố tất cả các bạn đủ điều kiện đi thi hết, còn 4 bạn ko đủ chiều cao thì ở lại ko biết có đc j ko, nhưng mình để ý thấy người ta phân ra 2 tập hồ sơ để riêng : 1 tập kẹp gim đen rồi mới chồng lên nhau và 4 hồ sơ 4 bạn ko đủ chiều cao. Hay tại vì đóng tiền rồi và để tăng tính cạnh tranh nên cho đi thi hết. haiz. chả hiểu nữa.

Hôm nay đã có một số chi nhánh không nhận hồ sơ nữa bạn ạ, chắc không thể không vội được...

Các anh chị nào thi đợt 1 rùi cho e hỏi là trắc nghiệm hoàn toàn hay là có 1 bài toán lớn vậy ạ?

chi nhánh nào không nhân vậy bạn, mình vẫn chưa thể nộp dc. các bạn cho mình hỏi mình chỉ có bằng b tin học quản lý vậy có dc không hay phải là tin học văn phòng mới được
Hôm nay đã có một số chi nhánh không nhận hồ sơ nữa bạn ạ, chắc không thể không vội được...

Mình nộp chi nhánh Tỉnh Hòa Bình, thấy họ bảo là mùng 10/7 là hết hạn rồi bạn ạ

toàn các bạn bằng giỏi với đã đi làm ,thật là .. ra trường xin việc cũng nan giải ,cứ tưởng ở tỉnh thì cạnh tranh đỡ hơn nhưng mà còn kinh khủng hơn :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,555
Thành viên mới nhất
duyen770
Back
Bên trên