[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

Sao các bạn đã được gọi đi sơ tuyển rồi á, 12 mới hết hạn mà! có bạn nào biết là chính xác khi nào thi viết ko?

Các bạn ơi, cho hỏi hiện nay các chi nhánh nào ở Sài Gòn nhận hồ sơ mà không yêu cầu bằng tốt nghiệp hoặc giấy chứng nhận tạm thời (vì bằng tốt nghiệp chưa có. Tư vấn giúp mình với.
Đã có "phiếu cam kết" cho vụ thiếu bằng tốt nghiệp mà, còn giấy CN tốt nghiệp tạm thời bên mình nộp họ vẫn nhận mà, cái đó để chứng minh mình đã bảo vệ và hoàn thành khóa học!

Mình cũng y như bạn này, năm ngoái nộp BIDV tín dụng ng ta bảo mình trên bảng điểm của em là chuyên ngành thanh toán quốc tế, mình nói là em học khoa ngân hàng chỉ khác các bạn NHTM có vài trình chuyên ngành thôi mà họ ko chịu nhận hồ sơ, bạn cùng lớp mình thì nộp chi nhánh khác vẫn đc nhận, năm nay mang hồ sơ đi nộp vietin còn chưa kịp xem đến bảng điểm đã bị cho về rồi vì tội lùn. Nên bạn cứ mang hồ sơ đi nộp mới biết được bạn ạ. chắc tùy chi nhánh thôi, những chi nhánh oai oai người ta mới hay để ý.
Mình thiếu tới 4 cm so với tiêu chuẩn, kiểu này lại bị đuổi rồi à:-s:-s:-s

Chi nhánh TP Hà Nội đã ai nhận được tin tức gì chưa vậy???

Vừa sơ tuyển về nhé , nam cao 165, nữ cao 158. Bạn nào thấp hơn thì loại nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back