[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

bà chị huyentranghb nộp hso chi nhánh nào thế? đã được gọi đi sơ tuyển chưa?

"được gọi sơ tuyển" hả bạn? Theo như mình thấy thì chi nhánh nào hồ sơ nộp quá nhiều mới cần sơ tuyển loại bớt trước khi cho test chứ. Hic, ko rõ tình hình kì này sao nữa :(

đúng rùi bạn ạ, bạn phải về quê mới xác nhận được chứ :D

Mình nghĩ là k phải đâu, các chi nhánh đó chắc nộp hồ sơ chứ chưa phân loại nên phải đi sơ tuyển lần nữa. Mình nộp CN QUảng Ninh thì phải gặp bác Giám ĐỐc, phải phục kích đến lần thứ 3 mới gặp được.hic. Tất cả hồ sơ giám đốc CN sơ tuyển lại mà. Mà hình như không lấy các bạn sv trường Thương Mại :(

đến giờ mình vẫn chưa nộp, giờ đã có tin sơ tuyển rồi, không biết nộp có dc không nữa

cho minh hoi với?? vị trí nhân viên kho quỹ có tuyển dan lập không ạ??

hic, hôm nay mình mới biết tin Vietin tuyển, mai nộp vẫn đc phải không các bạn, họ có giới hạn số lượng hs nhận như BIDV ko? khi nộp có bị hỏi j ko vậy? mà có nhờ người khác nộp hộ được ko vậy?
Thanks!

vừa nhận được cuộc gọi của VTB, hôm trước nộp xong hồ sơ rồi, vậy mà hôm nay một chị gọi điện đến bảo hồ sơ của em có vấn đề: em học chuyên ngành KDCK, ko đc, đợt này xét đến chuyên ngành... em đến nhận lại hồ sơ => thất vọng tràn trề. vậy là cái bằng giỏi ngành TC-NH của em chẳng là gì hết, buồn ơi là sầu :(

Trời, bạn nộp ở chi nhánh nào thế? mình học khoa NH cua HVNH nhưng chuyên ngành là thanh toán quốc tế liệu họ có nhận ko nhỉ?hic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,760
Thành viên mới nhất
Ngọc Hânn
Back
Bên trên