[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

có bạn nào được gọi đi sơ tuyển chưa. Sáng nay mình nhận được tin nhắn đi sơ tuyển. Ko biết Vietin sơ tuyển kiểu gì nhỉ.

Bạn nộp chi nhánh nào mà sơ tuyển vậy bạn? VIetin chỉ sơ tuyển trong trường hợp nộp hồ sơ chi nhánh đó quá đông nên cần sơ tuyển trước khi chọn đi test đó. Năm nay đông dữ vậy sao ta. hic hic :((

Bạn nộp chi nhánh nào mà sơ tuyển vậy bạn? VIetin chỉ sơ tuyển trong trường hợp nộp hồ sơ chi nhánh đó quá đông nên cần sơ tuyển trước khi chọn đi test đó. Năm nay đông dữ vậy sao ta. hic hic :((

tơ nộp chi nhánh KCN Tiên Sơn ở Bắc Ninh. Bạn nào biết thông tin sơ tuyển tnao ko?

đã nhận được tin mai đi sơ tuyển :(( chưa hết hạn nộp hồ sơ mà đã sơ tuyển rồi là sao nhỉ :((

vừa nhận được cuộc gọi của VTB, hôm trước nộp xong hồ sơ rồi, vậy mà hôm nay một chị gọi điện đến bảo hồ sơ của em có vấn đề: em học chuyên ngành KDCK, ko đc, đợt này xét đến chuyên ngành... em đến nhận lại hồ sơ => thất vọng tràn trề. vậy là cái bằng giỏi ngành TC-NH của em chẳng là gì hết, buồn ơi là sầu :(

bằng giỏi mà học KDCK có thể đi dạy hoặc đầu quân cho công ty CK quan trọng là bạn có thể phân tích và sử dụng thành thạo metastock không thôi :D

hồ sơ có phải công chứng k mấy bạn? hình như là ngoài mấy cái hồ sơ yêu cầu như trên kia còn thêm j nữa phải k mấy bạn?

trong trường ko đc dạy thực tế về ptkt nên mấy cái metastock cũng biết qua qua thôi. bạn nộp chi nhánh nào mà đc gọi đi sơ tuyển hả nguathaonguyen?

ôi trời ơi, hoảng thế nhỉ, chị cũng cùng chuyên ngành với em, có thể rắc rối nhưng cố nhắm mắt vậy... buồn nhỉ, cố lên em, ngân hàng hết hot đến nơi rồi đấy...đừng tiếc nuối quá

các loại giấy tờ cóa cần công chứng không các bạn nhỉ hay chỉ cần bản phô tô

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất
elasticamerch
Back