[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

Hôm nay mình mới đi nộp ở chi nhánh QN xong, các chị và các cô chú ở đây thân thiện vô cùng :x. Đặc biệt chú GĐ dễ gần lắm hehe. Mà sao lại nộp hộ đc mọi ng nhỉ, mình đi nộp ngta bắt lên phòng gặp GĐ sơ duyệt hồ sơ luôn mà

hay thật, các ông lớn đều cho thời hạn nộp hồ sơ có mấy ngày, chỉ trừ Vietin mấy tuần luôn lại còn thu phí nữa(đúng không nhỉ :D )

mọi người ơi cho e hỏi lúc nào thì có thông tin về địa điểm thi nhỉ. nộp sớm quá h ngồi hóng vất vả ghê...
có ai ứng tuyển ở Việt trì k :D

Mới nộp bên chi nhánh 10 về. Kinh nghiệm bạn nào không đủ chiều cao không nên nộp bên này. Vì ngay cửa ra vào có sẵn 2 cái vạch đo chiều cao cho nam và nữ. Ai mà khả nghi là bắt vào đo ngay :)
bạn này giống mình nè, cũng bị bắt đo, hứ CN 10 mà làm thấy ớn
ngày trước nộp CN HCM lun mà còn k bị bắt cởi giày đo gì hết, mấy chị dễ thương

Mình liên thông bên Ngoại thương, nộp hồ sơ vào chi nhánh Lưu Xá ở Thái Nguyên mà chưa biết có bị trả lại hồ sơ không đây, người nhận hồ sơ cũng chưa biết rõ nên bảo mình cứ nộp,nếu không được sẽ gọi điện thông báo hoàn lại hồ sơ và lệ phí

Các bạn nào <1m58 mà nộp dc thì cho t hỏi nộp chi nhánh nào đấy, t sợ bị đo chiều cao quá :(

Cn Vietinbank gọi điện hôm qua bảo trả lại hồ sơ cho mình (kèm tiền) :( Bùn quá :(

Chỉ với lý do là hồ sơ ko đạt chuẩn (mình thì ko biết chuẩn ntn nữa, chiều cao mình >1m6, bằng cấp, chứng chỉ đầy đủ, các giấy tờ khác cũng đầy đủ thế). Nếu có thì mình chắc là do trường mình học (ĐH Mở). Lúc trả hồ sơ cho mình, thấy hồ sơ mình nằm trong xấp hồ sơ xin việc, bên ngoài mỗi bao bì hồ sơ đó đều ghi ĐH Mở. Hay là ko tuyển ĐH Mở? Như thế thì bùn thật T_T

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên