[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

• Bắt đầu Bắt đầu Oceantran
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Theo mình, khi các bạn đọc thông tin tuyển dụng của Ngân hàng trên ub thì nên vào website của Ngân hàng check lại. Vì Ub chủ yếu tổng hợp các thông báo tuyển dụng của các ngân hàng lại, và trong lúc add thông báo nên Ub thì các admin khi sơ sót có thể sẽ bị thiếu thông tin. Chúc bạn may mắn lần sau :)

Mình đọc đàng hoàng trên website Vietinbank, bảo có tuyển ĐH mở (ko thuộc top các ĐH đầu) màh nên mình mới xin nộp. Kinh nghiệm luôn xem kỹ trên website rồi thấy mình phù hợp thì mới đăng ký màh.

Nó ghi chình ình là cũng có tuyển ĐH Mở nên mình mới nộp, ko thì cũng ko bỏ công sức đi nộp đâu. Chỉ có điều nộp xong thì lại bảo hồ sơ chưa đủ đk nên thấy bùn thui :(

Đại học Mở thuộc nhóm 2 bạn ạ, không biết là bạn nộp ở tỉnh nào vì nó có quy định một số tỉnh chỉ lấy nhóm 1 thôi. Cố lên bạn nhé
Mình đọc đàng hoàng trên website Vietinbank, bảo có tuyển ĐH mở (ko thuộc top các ĐH đầu) màh nên mình mới xin nộp. Kinh nghiệm luôn xem kỹ trên website rồi thấy mình phù hợp thì mới đăng ký màh.

Nó ghi chình ình là cũng có tuyển ĐH Mở nên mình mới nộp, ko thì cũng ko bỏ công sức đi nộp đâu. Chỉ có điều nộp xong thì lại bảo hồ sơ chưa đủ đk nên thấy bùn thui :(

mình đi nộp hồ sơ, các cái khác ok hết rồi. rõ ràng trên web bảo nam 1m65, chị hỏi mình bảo 1m65. chị lại bảo không đủ em ah. giờ phải 1m68. nói vài câu rồi chị bảo là thôi chị cứ cho em vào, còn qua vòng sơ tuyển nữa. nếu không được em tìm cơ hội khác nha. không biết thế nào nữa, mông lung quá ( 1m65 đi giày 5 phân thành 1m70 là ok mà) haiz

sao lúc đó không mang giày luôn bạn, bạn cầm hồ sơ qua chi nhánh khác thử xem

các bạn có kinh nghiệm thi gì về ngân hàng này ko vậy
chia sẻ kinh nghiệm nào

Mình nộp đơn vào Vietinbank CN Hòa Bình không được chỉ vì một lý do không thể chấp nhận được do "vietinbank chỉ nhận bằng đại học, không nhận bằng cao học" :)). Trước mình học DH Thương mại nhưng ra trường thì làm tại một ngân hàng TMCP được 4 năm nay. Do muốn chuyển sang NHNN làm nên đã quyết định dành ra 2 năm học cao học ngành Tài Chính - Ngân hàng. Đến khi có bằng trong tay rồi đi xin việc tại Vietinbank Hòa Bình (ngày 03/07/2012) thì bà trưởng phòng tổ chức nói thế này "Vietinbank chỉ tuyển các thí sinh tốt nghiệp trường đại học chính quy các trường: Học viện tài chính, học viện ngân hàng, ngoại thương ... chứ ko tuyển của trường Thương mại. Cháu có bằng cao học của Học viện tài chính nhưng chỗ cô lại không cần bằng cao học" Mình thấy rất bức xúc vì cách trả lời rất vô lý này của Vietinbank Hòa Bình. Vì vậy các bạn nào mà chưa đi hối lộ cho các bà ấy trước thì tốt nhất đừng cố gắng đến nộp hồ sơ cho mất công nhé!

mình vừa đc họ gửi mail, sáng mai đi phỏng vấn nè cả nhà ơi...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,981
Thành viên mới nhất
timduongdi
Back
Bên trên