[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

• Bắt đầu Bắt đầu Oceantran
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Cn Vietinbank gọi điện hôm qua bảo trả lại hồ sơ cho mình (kèm tiền) :( Bùn quá :(

Chỉ với lý do là hồ sơ ko đạt chuẩn (mình thì ko biết chuẩn ntn nữa, chiều cao mình >1m6, bằng cấp, chứng chỉ đầy đủ, các giấy tờ khác cũng đầy đủ thế). Nếu có thì mình chắc là do trường mình học (ĐH Mở). Lúc trả hồ sơ cho mình, thấy hồ sơ mình nằm trong xấp hồ sơ xin việc, bên ngoài mỗi bao bì hồ sơ đó đều ghi ĐH Mở. Hay là ko tuyển ĐH Mở? Như thế thì bùn thật T_T
Đứa bạn mình học HVTC,khoa NHTC nhưng chuyên ngành là chứng khoán còn bị loại thẳng tay

Theo mình, khi các bạn đọc thông tin tuyển dụng của Ngân hàng trên ub thì nên vào website của Ngân hàng check lại. Vì Ub chủ yếu tổng hợp các thông báo tuyển dụng của các ngân hàng lại, và trong lúc add thông báo nên Ub thì các admin khi sơ sót có thể sẽ bị thiếu thông tin. Chúc bạn may mắn lần sau :)

Cho mình hỏi là hôm nay còn hạn nộp hồ sơ không? Trường mình đợi mãi mới cấp cho cái bảng điểm tạm thời ( toàn điểm hệ 4 và ko xếp loại), hơn nữa chưa công chứng các bản phô tô có được không nhỉ?
Các bạn vào trả lời nhanh giùm mình với nhé. Cảm ơn :x

Mềnh là mềnh cũng ke cái khoản chiều cao, ko loại trước thì cũng out sau thôi :(( :(( :((

Cho mình hỏi là hôm nay còn hạn nộp hồ sơ không? Trường mình đợi mãi mới cấp cho cái bảng điểm tạm thời ( toàn điểm hệ 4 và ko xếp loại), hơn nữa chưa công chứng các bản phô tô có được không nhỉ?
Các bạn vào trả lời nhanh giùm mình với nhé. Cảm ơn :x

Mình cũng mới nộp hôm nay bạn ạh. :D Các bản photo cần có công chứng. mình thấy ai cũng công chứng hết. hihi.

chào ACE, có pro nào đã từng thi vào Vietin cho em hỏi mấy câu
- Thi logic có thi GMAT không hay chỉ thi IQ
- Logic có đc đem giấy nháp và máy tính casio vào không?
- Thi nghiệp vụ trắc nghiệm toàn bộ hay vẫn có phần giải thích? Em thấy có người nói là toàn bộ là trắc nghiệm nhưng em google thấy có cả phần giải thích nữa@@
Em cảm ơn các bác trước :D

Đề thi là dạng IQ, ko có GMAT đâu.
Tất cả các phần thi đều được sử dụng máy tính nhé.

Mình cũng mới nộp hôm nay bạn ạh. :D Các bản photo cần có công chứng. mình thấy ai cũng công chứng hết. hihi.
huhu, cái bằng tiếng anh bên trung tâm của mình người ta ko công chứng cho bạn ạ :((.Lo quá. Bạn nào ở HN cho tớ hỏi có chỗ nào chịu công chứng tất cả không? :(.
Hay tớ đưa cả bằng chính cho người ta nhỉ?

À quên, có bạn nào nộp chi nhánh Ba Đình chưa? cho tớ hỏi có đo chiều cao và hỏi các giấy tờ cần công chứng không?

huhu, cái bằng tiếng anh bên trung tâm của mình người ta ko công chứng cho bạn ạ :((.Lo quá. Bạn nào ở HN cho tớ hỏi có chỗ nào chịu công chứng tất cả không? :(.
Hay tớ đưa cả bằng chính cho người ta nhỉ?

chắc bằng của bạn có tiếng Anh, bạn ra mấy chỗ dịch thuật công chứng ấy. cái gì cũng công chứng lun. Nhưng mà thường là hôm nay tới làm thì sáng mai mới có. Còn nếu muốn lấy ngay thì phí hơi đắt đấy. hihi.

Đề thi là dạng IQ, ko có GMAT đâu.
Tất cả các phần thi đều được sử dụng máy tính nhé.
Thanks bác
Thế thi Nghiệp vụ thì sao hả bác? Từ 2011 trở về trc thì em thấy toàn tự luận, nhưng năm nay em thấy có bạn thi tháng 4 tháng 5 toàn là trắc nghiệm@@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,985
Thành viên mới nhất
frankzappamerch
Back
Bên trên