[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

Các bạn cho mình hỏi vị trí chuyên viên công nghệ thông tin trước khi đi thi cần chuẩn bị những gì ko, cụ thể là sẽ thi vào mảng nào trong chuyên ngành CNTT và tiếng anh có đòi hỏi khắt khe lắm ko. Mình xin cảm ơn

Bằng TOEIC có mấy chữ Name, Date of birth với Total score mà cần dịch thuật công chứng thì cũng hơi buồn cười nhỉ?
Ở trên có bạn trong Nam bảo không nộp bản dịch vẫn được còn ở Hà Nội có bạn nào nộp công chứng không dịch mà được nhận hồ sơ không vậy?

quá lo lắng về chiều cao :((. Các bạn nộp hồ sơ rùi cho t xin hỏi có bị đo chiều cao ko ạ T_T.
Có ai nộp ở Hải Phòng ko, họ có đo chiều cao ko ạ :(

sao lúc làm chứng chỉ toeic ko làm thêm một bản sao nhỉ?
sau này làm gì cũng dễ dàng hơn
với cả cái toeic thì dịch thuật làm gì nữa =.= chắc ko cần bản dịch nữa đâu ^^

Á, thu lệ phí 100k cơ, chơi rồi. Làm hồ sơ đã mất tầm 50k rồi, thêm khoản này nữa thì hơi nãn đó, nhỡ ko dc đi thi cũng ức! ;))

mình cũng định thế, hôm qua đi nguyễn văn linh nghe bảo xem gksk thế là mình về định sang ngũ hành sơn nộp tín dụng (nghĩ là ngta ít quan trọng chiều cao hơn), nhưng trên đường đi bị ngã xe thế là mới chán nên đi về, may chỉ sưng sưng đầu gối thôi. bạn đi nộp rồi thì nhớ báo tin nhá, xem ngta có kiểm tra cái giấy khám sức khỏe ko?mình thì muốn thi gdv hợp với con gái hơn nhưng lại qtrong ngoại hình.

Hôm ni mình đi nộp về rồi, chi nhánh Đà Nẵng nghe, lúc mình đến mình vào hỏi luôn mấy chị GDV gần đó ,phòng hành chính rồi đi thang máy lên thẳng luôn ( nghe bạn kể ghét cái ông bảo vệ quá), 1 cô ở phòng hc lật lật xem hồ sơ xong, ko đo chiều cao gì đâu nhé, rồi bảo mình xuống tầng 1 đóng tiền, đem lại cái phiếu thu lên bỏ vào trong bì hồ sơ. À, mình có tờ khám sức khỏe ghi là 1m58 nữa. Thía là xong. Bạn nộp ở đâu chưa, cứ tự tin lên, ko qua chi nhánh Ngũ Hành Sơn, ko thì đến Liên Chiểu, quan trọng là kiến thức để thi thui. Cố gắng lên nghe. Good luck !!

Cảm ơn bạn rất nhiều, mình đang thắc mắc vụ này, giờ yên tâm nộp hồ sơ rồi. Không biết có phải nộp giấy khám sức khỏe không nhỉ?? thấy trên web không đề cập đến

Các bạn cho mình hỏi vị trí chuyên viên công nghệ thông tin trước khi đi thi cần chuẩn bị những gì ko, cụ thể là sẽ thi vào mảng nào trong chuyên ngành CNTT và tiếng anh có đòi hỏi khắt khe lắm ko. Mình xin cảm ơn. Ai có thể trả lời dùm mình ko. Thanks

Hôm ni mình đi nộp về rồi, chi nhánh Đà Nẵng nghe, lúc mình đến mình vào hỏi luôn mấy chị GDV gần đó ,phòng hành chính rồi đi thang máy lên thẳng luôn ( nghe bạn kể ghét cái ông bảo vệ quá), 1 cô ở phòng hc lật lật xem hồ sơ xong, ko đo chiều cao gì đâu nhé, rồi bảo mình xuống tầng 1 đóng tiền, đem lại cái phiếu thu lên bỏ vào trong bì hồ sơ. À, mình có tờ khám sức khỏe ghi là 1m58 nữa. Thía là xong. Bạn nộp ở đâu chưa, cứ tự tin lên, ko qua chi nhánh Ngũ Hành Sơn, ko thì đến Liên Chiểu, quan trọng là kiến thức để thi thui. Cố gắng lên nghe. Good luck !!
Mình vẫn chưa đi nộp lại. chắc vài hôm nữa cơ mà mình vẫn lo cái giấy khám sức khỏe, để 1.55cm thì sợ bị loại ngay, sửa thành 158cm thì điêu quá. hehe, nên vẫn đang suy nghĩ

hum nọ cứ tg là giao dịch viên chỉ được nộp trong 2 ngày là 27 với 28 thôi, hn k thấy có chắc là được kéo dài rồi. Vẫn chưa hoàn thành xong hồ sơ để nộp :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back
Bên trên