[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

:D viết tay hay viết máy thì tùy bạn, nếu chữ bạn đẹp thì viết tay, chữ xấu quá thì đánh máy cho dễ nhìn.

Còn vấn đề ĐH như thế này, các ngân hàng lớn ưu tiên các trường ĐH top trên :D

Cám ơn anh Tuấn đã trả lời ạh :D

Cái file cam kết mình đọc hình như là dành cho bạn nào chưa có kịp bằng tốt nghiệp thì phải :-s VẬy có bằng tốt nghiệp rồi thì khỏi, chỉ cần ngồi viết Đơn xin việc thui ^^"

bằng hay bảng điểm mình hoàn thiện sau được không mọi người nhỉ?mình vừa tốt nghiệp nhưng lại ko xin bảng điểm.mà ko biết bao h trường mới phát bảng điểm và hồ sơ.nếu chưa có bằng hay bảng điểm có được dự thi không nhỉ?

Bạn không đọc kỹ yêu cầu hả bạn? họ nói rõ nếu không có bảng điểm thì bạn phải qua trường làm cái giấy xác nhận đã hoàn thành khoá học và chờ nhận bằng hoặc nếu có bảng điểm thì bạn phải viết giấy cam đoan.....

Các bạn cho mình hỏi ở Vietinbank CVQHKH có phải huy động vốn không hay chỉ cho vay thôi ?
Có cả 2 chỉ tiêu nhé. QHKH DN hay CN đều có chỉ tiêu cho vay và huy động. Tuy nhiên câu thúc giục phía sau của bạn hơi vô lý đấy (góp ý tí thôi)

các anh chị cho em hỏi "tiếng Anh tương đuơng C" thì mình phải nộp bằng C hoặc TOEIC tuơng đuơng phải ko ạ? TOEIC của em hơi thấp ko biết có đc không ạ ????

Sao đợt này Vietin bank tuyển nhiều quá! Không biết 1 năm Vietin tuyển 1 đợt hay 2 đợt nhỉ?

Vui thế, học dân lập hết đường vào ngân hàng này, dù là có xin về chi nhánh của tỉnh lẻ :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,784
Thành viên mới nhất
cherishcup
Back
Bên trên