[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

các anh chị cho em hỏi "tiếng Anh tương đuơng C" thì mình phải nộp bằng C hoặc TOEIC tuơng đuơng phải ko ạ? TOEIC của em hơi thấp ko biết có đc không ạ ????
mình cũng đang thắc mắc, toeic mình có 575 ( tương đương B ) @@! nộp có bị trả hs kô vậy.

lệ phí thi là 100k đó nhé các bạn, vietin mới update thông tin :))
tưởng lần này ko nộp tiền chứ :D

Giờ em mới biết thứ tự phỏng vấn cũng có một hàm ý nhất định. Thanks a!
Tìm mấy slide bài giảng tín dụng của bên ĐH Ngân Hàng đó em. Rồi cứ theo cái sườn đó mở rộng đọc thêm tài liệu. Đọc thêm cái gì cũng đều tốt cả :D nếu điểm bài test cao thì xác suất thứ tự phỏng vấn sẽ cao hơn, càng phỏng vấn sớm thì càng dễ đậu.

Các bạn cho mình hỏi, bằng liên thông đại học HVNH ko bít ngân hàng có nhận ko nhỉ?

tớ có bảng điểm rùi nh chưa có điểm khóa luận nên trường chưa xếp tốt nghiệp cho tớ,mà chỉ ghi chung chung là loại bình thường, thế có hợp lệ ko hả mọi ng,hjz, có ai bị như tớ ko :(

tớ có bảng điểm rùi nh chưa có điểm khóa luận nên trường chưa xếp tốt nghiệp cho tớ,mà chỉ ghi chung chung là loại bình thường, thế có hợp lệ ko hả mọi ng,hjz, có ai bị như tớ ko :(
Đấy là bảng điểm 7 kỳ rùi, bạn nào học NH cũng thế mà

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,919
Thành viên mới nhất
Đỗ Quang Anh
Back