[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

Mình hỏi cái. Cái đơn xin việc thì họ không nói cả vậy nên viết tay toàn bộ, đánh máy toàn bộ, hay in bản theo mẫu sau đó điền vào thì hợp lý.
Còn cái Phiếu thông tin và đơn cam kết mình nghĩ là phải in ra sau đó điền vào. Tại họ để kiểu chấm chấm như thế thì giống như để cho mình viết vào.
Còn vụ bằng thì bao năm qua đều như vậy rồi

Các bạn muốn học hỏi kinh nghiệm của các anh chị đi trước thì hãy đọc kĩ các comment trước.Đọc thật kỹ các yêu cầu của nhà tuyển dụng nếu đủ chiều cao cũng như tốp trường được dự tuyển rùi hãy comment, các anh chị làm ở viettin không phải là người quyết định các tiêu chí đó, nếu bạn đủ tự tin thì cứ nộp mất công thì cũng coi như là 1 lần học.

cho mình hỏi, cái sơ yếu lý lịch là phải ra phường làm hả? mình chưa có thì bổ sung sau có được không?

cho mình hỏi, cái sơ yếu lý lịch là phải ra phường làm hả? mình chưa có thì bổ sung sau có được không?
Bạn phải về địa phương xin họ xác thực cho vì nó là SƠ YẾU LÝ LỊCH tức gốc tích của bạn ở đâu. còn các văn bằng hay bảng điểm bạn ra phường công chứng.

Mọi người ơi xem chỉ tiêu từng chi nhánh ở đâu vậy? Mình đang băn khoăn không biết nộp chi nhánh nào ở HN :-ss

Xin hỏi các bạn mình Tốt nghiệp ngành Kế Toán thì nộp bên Chuyên viên Tín dụngbị trả hồ sơ lại không ?????

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên